• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giới thiệu thành viên mới SAINT BENARD

bicdog

Chào các bạn, mình muốn được tham gia và chia sẻ kinh nghiệm trên diễn đàn. Đây là em Bấc của mình, gần 2 tuổi, hơn 70kg, do anh Kỳ mua hộ từ tháng 12 năm ngoái.

Ryu8385

Member
đẹp quá:x em đang tìm st.B đực con mà chưa tìm được,anh có địa chỉ nào giới thiệu cho em với. yahoo của em là t_anhtuan28 anh pm anh em mình nói chuyện nhé ^^

bicdog

Bạn nhờ anh Kycaugo thử xem, khi trước anh KỲ cũng khuyên mình nên lấy trên 5tháng tuổi cho an toàn, nhỏ hơn dễ chết( tốn tiền và vất vả). Kết quả là chọn em được gần một năm, mang về VN từ 22/12/2011.

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
Nuôi tốt quá ! sắp tới có một em cái phải đến làm phiền gia chủ và BẤC rồi ,cho anh xin lại số ĐT ,mất máy nên chẳng còn số của em .Thân

bicdog

Em đây. Mấy lần em qua chơi nhưng đều không gặp được anh! em vẫn dùng số 093 663 1969. Và em vẫn ở phía trong Hồ Ba mẫu. Em rất vui nếu được mời anh tới chơi nhà em.

mình cũng có 1 em cái saint benard vừa lên giống xong. saint ở hà nội ít quá nay mới thấy có người nuôi