• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giới thiệu sơ lược về bé Sam :))

giới thiệu vs cả nhà công chúa nhà mình :)) hôm nay vừa khít cháu nó 4 tháng đặt đực mà có đứa nó bắt nhầm thằng cu của mình nên mình đành bắt công chúa này về :"> cháu nó vừa bướng vừa lì vừa nghịch lại còn đanh đá gặp chó ngoài đường là xồ vào đánh nhau hôm nọ sang gửi nhà cô để đi có việc mà nó lùa cả chó cả mèo nhà người ta ra ngoài đường có chết k X_X
Đây là loạt album của cháu nó các bác nhẹ nhàng :))
[/url] [/IMG]

con bé nó mới dựng đc hết tai :) mỗi tội rất lì và bướng >:p nhưng rất đáng yêu kute bé mới nặng gần 5.5kg có gọi là bé k các bác nhỉ :X

Thosin

Member
con bé nó mới dựng đc hết tai :) mỗi tội rất lì và bướng >:p nhưng rất đáng yêu kute bé mới nặng gần 5.5kg có gọi là bé k các bác nhỉ :X
mình thấy vậy là cũng tương đối oy ma bạn!trơi ơi bé nhà bạn dễ thương wa đi hnaof cho minh thăm bé nhá ju tóa iu tóa

dinhquan

Member
trời ơi chết mất , nó dể thương quá anh ơi , nhìn chịu không nổi :(:)(:)((

:"> thanks các bác ra đường ai gặp cũng khen làm mình cũng thích lây :)) mỗi tội bị nhiều ng nuôi chó kêu hơi bé mình thấy mấy bác trên mạng kêu 4 tháng con mấy bác toàn 7 8kg thì con mình bị suy dinh dưỡng àk :( mình thì k dám cho ăn nhiều quá sợ nó thành lợn thì lại xấu :(

Thosin

Member
:"> thanks các bác ra đường ai gặp cũng khen làm mình cũng thích lây :)) mỗi tội bị nhiều ng nuôi chó kêu hơi bé mình thấy mấy bác trên mạng kêu 4 tháng con mấy bác toàn 7 8kg thì con mình bị suy dinh dưỡng àk :( mình thì k dám cho ăn nhiều quá sợ nó thành lợn thì lại xấu :(
không đâu bạn mình thích bé nhà bạn lắm lắm lun y :X

đc cái nhà mình nuôi dễ :) nuôi từ người đến chó đều béo quay đáng yêu :"> thanks bạn nhé cháu nó xink xắn dễ xương lắm :* chờ bh cho đi off nhìn đáng yêu hơn ảnh :)

Sam 4 tháng mà bé thế b? Hôm m gặp bé Sam 4 tháng mà trông to con lắm :X
Husky nhà m 3 tháng mấy ngày mà đã 6 gần 7 kg r. 1 ngày 3 bữa, bữa nào cũg đầy ú ụ 1 bát cơm cho cún, 1 bát của nó = gần 2 bát của người :X
Nhưg bé Sam nhà b rất xinh, iêu Sam lắm đag định ra tết kiếm thêm bé Sam nuôi cho Vic có b chơi cùg :X

:) bé nhà mình hơn 4 tháng r mà vẫn bé lắm tầm 6 kg thôi chả biết mà bé cũng 1 ngày 3 bữa 1 bữa hạt 2 bữa cơm mỗi bữa hơn nửa bát :) ăn khỏe mà mình chả thấy to lên zì cả :( mình khổ với bé đi wc bừa quá dậy mãi mà cứ lì ra toàn ra nhà thôi

LuTran

đáng yêu quá, bé này bạn bắt của đàn nào đẹp vậy, cuối tháng mình củng tính mang 1 bé về giao lưu ^^

bé quốc tịch Tung CỦa :)) mình bắt bên shop ở dưới Trương định :( mỗi tội gần 5 tháng r mà cháu nó bé quá :( chs lại bé ntn k biết có đúng lí lịch khai sinh k nữa

suzuki3233

Member
soa mình thấy 5 tháng 17 kg rồi, con bạn có 6kg , k biết có bị đẹt k hay là japan spizit