• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giới thiệu mấy em boxer mới đẻ nhà mình

my_lucky

Active Member
Em chẳng biết tý ti gì về boxer nhưng nhìn cún con là em thích rồi, yêu lắm ạh. Chúc mừng bác nhé, thân!

Đàn cún đẹp quá, mõm nhăn, mang yếm mũi tên đầy đủ, chỉ thiếu chân mang tất dài nữa là đủ bộ, mấy em này điệu quá mang tất có nửa bàn chân thôi, đàn này đồng đều ghê chắc chủ chăm kĩ

Cho mình hỏi chút xíu , bạn có bán em nào không ? Mình rất thích Boxer , kiếm cả HN mà không thấy . Giờ thấy bạn pos ảnh mấy em này lên mình mưng quá . Nếu bán thì bạn cho mình biết giá nhé . Mấy em được bao nhiêu tháng tuổi rồi ăn được cơm chưa bạn ?
Thanks bạn nhiều . Mọi thông tin chi tiết xin chuyển về hộp thư frankentai@yahoomail.com !^_^!

gaubu

Member
Đẹp lắm, đều nhau, chắc là con bố mẹ chuẩn lắm đây mới cho ra những đưa con như thế, chúc mừng pác

VetSaigonLondon

Chuyên gia thú y
Boxer của bạn đẹp quá. Mình muốn mua một em Boxer cái mà tìm mãi chưa ra. Ở Sg ở đâu có nhỉ

manh tien

Cho mình hỏi chút xíu , bạn có bán em nào không ? Mình rất thích Boxer , kiếm cả HN mà không thấy . Giờ thấy bạn pos ảnh mấy em này lên mình mưng quá . Nếu bán thì bạn cho mình biết giá nhé . Mấy em được bao nhiêu tháng tuổi rồi ăn được cơm chưa bạn ?
Thanks bạn nhiều . Mọi thông tin chi tiết xin chuyển về hộp thư frankentai@yahoomail.com !^_^!
Mấy em này nhà mình đều ăn đc cơm cả bạn ạ . Chúng nó nghịch kinh khủng luôn. Mình đã gửi Email cho bạn rồi đó bạn check mail nhé :D

Đàn cún đẹp quá, mõm nhăn, mang yếm mũi tên đầy đủ, chỉ thiếu chân mang tất dài nữa là đủ bộ, mấy em này điệu quá mang tất có nửa bàn chân thôi, đàn này đồng đều ghê chắc chủ chăm kĩ
Hihi , thanks bạn . Chăm mấy con này mệt lắm bạn ạ :)

@All : Thanks các bác đã vào ủng hộ :D

Thứ lỗi cho minh nhé bạn , địa chỉ hòm mail của mình bị hack mất mật khẩu nên mình không vào được để đọc tin của bạn . Bạn gửi qua hòm thư thanhhai1980hn@gmail.com cho mình nhé . Cho mình biểt mấy em nó bao nhiêu tháng tuổi , địa chỉ hoặc số điện thoại của bạn để mình trực tiếp qua xem , thời gian nào trong ngày là thích hợp nhất đối với bạn .
Mình cám ơn nhiều nha !

liemhitle

Member
nhìn yêu thế chúc mừng bạn nhé , hi hi chúng nó nghịch như quỷ đấy cố gắng mà chăm đến ngày xuất chuồng rồi hãy lăn ra ốm nhé ,đừng ốm giữa chừng rồi lại ..................:D

manh tien

Bạn muốn hình chó bố à.Bạn là thành viên chính thức,Chắc bạn cũng biết anh Hiếu Ở 50 Nguyễn Trường Tộ đúng không?Mình lấy giống từ em boxer của anh ý.

chào bạn, mình muốn mua 1 em boxer đực, còn đuôi càng tốt, bạn còn em nào không thì để cho mình 1 em, giá cả thế nào thì pm luôn để mình chuẩn bị nhé, vui lòng pm vao hộp thư nvutuong@yahoo.com, cảm ơn bạn