• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giới thiệu GSD

lmnam2003

Member
Anh ạ, em ở bên Hưng Yên, con của em là boy, em nuôi để chơi thôi, công việc cũng bận nên rất ít khi em cho nó giao lưu với mấy em girl, mặt mũi nó như con Lux nhưng lông giống con mẹ Hana vì vậy lông không được ưng lắm, tổng thể thì trông cũng tàm tạm anh ạ. Anh còn nhớ con Hana không ạ, bây giờ nó đang ở Thái Bình, vẫn lên giống và đẻ bình thường, con của nó bây giờ trông vẫn rất đẹp, em có anh bạn còn nuôi một con nữa nó là lứa sau con của em, mẹ Hana bố Pit. Hôm nào rảnh em chụp ảnh để anh xem những hậu duệ mà anh mang về Việt Nam.

Anh ạ, em ở bên Hưng Yên, con của em là boy, em nuôi để chơi thôi, công việc cũng bận nên rất ít khi em cho nó giao lưu với mấy em girl, mặt mũi nó như con Lux nhưng lông giống con mẹ Hana vì vậy lông không được ưng lắm, tổng thể thì trông cũng tàm tạm anh ạ. Anh còn nhớ con Hana không ạ, bây giờ nó đang ở Thái Bình, vẫn lên giống và đẻ bình thường, con của nó bây giờ trông vẫn rất đẹp, em có anh bạn còn nuôi một con nữa nó là lứa sau con của em, mẹ Hana bố Pit. Hôm nào rảnh em chụp ảnh để anh xem những hậu duệ mà anh mang về Việt Nam.
Hanna vẫn lên giống và đẻ bình thường?Không thể tin nổi vì với tuổi ấy mà vẫn ... đẻ được thì cũng kể là hiếm có.Có đk cho mình xin ảnh nhé.Thanks!

my_lucky

Active Member
.................

Anh Nam ơi con GSD có bố là Pit và mẹ là Hana mà anh nói đến có phải là con piter của anh Độ không ah??

my_lucky

Active Member
Uh, đúng rồi Việt Anh à. Hôm tới phải tính lại cái vụ Nam Định nhé.
Vâng ạ, em cũng sốt ruột lắm rồi mà chưa biết làm thế nào.Cũng do dịch bệnh tràn lan mà ra cả, nhất quyết em sẽ lưu ý vụ này cho...thật cẩn thận mới được:D.
Mà anh đã lấy được bằng lái xe chưa ??? đợt tới này mà có đi là anh phải chịu khó ôm vô lăng để cả piter và ford cùng được đi chơi với nhau đấy nhé.thân!:-bd

ldhanoi

Member
Các bác rủ nhau đi đâu nhớ cho em đi ké với nhé.
Anh Nam ạ, mấy hôm cứ muốn gọi điện cho anh rồi lại không biết anh hay dạy những lúc nào, gọi mà đúng lúc anh dạy thi không tiện lắm. Con Rose nhà em cũng vừa bị bệnh (khỏi rồi anh ạ) nên lứa này phải cho cô nàng an dưỡng đã anh ạ. Hôm nào đi chơi em cũng muốn dẫn nó đi nữa.
Chúc anh sức khoẻ và thành công!
Em Trung!