• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giới thiệu golden bush nhà mình đực 1,5 tuổi!

hungkieu

Member
Em tính sao rồi, dự định cuối năm cho em nó vào dự dogshow chứ chuẩn bị đi là vừa rồi

Em tính sao rồi, dự định cuối năm cho em nó vào dự dogshow chứ chuẩn bị đi là vừa rồi
thằng ku nhà em vẫn bé quá chắc cũng chả đi được anh ạ, mới cả đi thi còn phải đi đứng nằm ngồi, đứng show mà em thì bận chẳng luyện cho nó được cái mấy cái đó anh ạ, hjx

ngồi buồn không có việc gì làm đăng vài tấm hình của bush lên cho mọi người chặt chém! :D :D :D :D :D :D :D :D :D
bush dạo này đã rụng mất rất nhiều lông hôm nào ngồi chải cũng phải ra 1 đống như đống rơm :D

:D Eva nhà anh hôm nay thấy bắt đầu salo rồi,tối nay vừa đi làm về a mới phát hiện ra
:-h có gì mai a gọi điện cho chú hẹn ngày a e mình môi giới mại dâm cho 2 đứa nhé=))

:D Eva nhà anh hôm nay thấy bắt đầu salo rồi,tối nay vừa đi làm về a mới phát hiện ra
:-h có gì mai a gọi điện cho chú hẹn ngày a e mình môi giới mại dâm cho 2 đứa nhé=))
ok anh. anh cứ cho nó lên nhà em tầm 4 hôm để cho nó nhảy 2 3 cái cho chắc anh ạ hehe. chủ nhật em xuống hải phòng anh ạ. clb hải dương và HP đá bóng giao lưu anh ạ có gì anh ra chơi ae mình nói chuyện luôn nhé anh!

CN này anh dính 2 cái đám cưới không biết có đi được không,thôi cứ để đến hôm ấy rồi tính nhé:D