• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giới thiệu em mika và phối giống cho em ý

Em Mika nhà mình sinh ngày 21.5.08 nhé,mua của chú Hưng trên Vietpet,cả bố và mẹ đều do chú Hưng nuôi nên rất đảm bảo.Hì em ý đẹp nhanh nhẹn,thích chạy nhảy và khôn lắm.Mỗi tội dạo này e ý bắt đầu động đực nên nhà tớ fải nhanh nhanh kiếm ny cho em ý.
Bạn nào có kún là girl thì liên lạc với tớ nha,em Mika nhà tớ là giống khỏe mạnh(chưa ốm đau 1 tí tẹo nào bao giờ cả,kể cả đau bũng cũng k bao giờ nhé,hi) lông màu da bò yêu lắm nhé,hôm đi Festival đã được nhiều bác sờ đầu rồi mà k biết mọi người còn nhớ k.
Ai cần phối thì alô cho tớ nha. 01239.93.94.96

huyenmeo

Member
Kid nhà tớ đang cần tìm chồng đây, nhưng mà em í ở HD cơ, chán quá :((.

..:Vin:..

Nhà tớ có 1 em chihuahua lông dài là girl đấy, chẳng hỉu chúng nó có hợp nhau ko nhỉ :-/?

sinhvatcachvina

Chihuahua lông dài là dòng của japan, còn loại chân cao lông ngắn là dòng france, hai dòng khác nhau

meobap

bé này hơi gầy ha, hay giống chó như vậy? mắt nó to sáng đẹp quá

HI.Bạn nào muốn thì cứ liên lạc với tớ nhé.Mika nhà tớ sung sức lắm ý.Suốt ngày đòi thôi.Buồn cười lắm.Bây giừo lên 2kg rồi nhé.Suốt ngày chạy nhảy thôi.Khỏe mạnh kinh khủng, đến bây giờ là gần 11 thágn tuổi rồi.Chào mừng tất cả các bé gái tìm chồng nhé :p

anh ơi em là con gái ạ :p.Nếu anh thích mika nhà em thì ok thôi.hi
Mình đổi sđt rồi nhé mọi người đừng liên lạc bằng số trên.Số mới là 0125.575.4858 nhé.Thanks mọi người
À bonus thêm ảnh mới của Mika nha :X

golden-sr

Member
Hix! Không biết có được không nữa ! Bé Fox nhà mình to hơn bé nhà bạn ! Alô luôn bây giờ ! :D

Anh vừa gọi cho em đây! " Phối thế nào thì phối " anh buồn cười quá! Cám ơn em nhiều !

hi thế bao giờ đến ngày a alô e trước nhé.Hôm trước mika nhà em đi hồ chơi gặp 1 em fox màu trắng cứ nhảy chồm chồm lên ý,buồn cười lắm

Hehe, em biết Mika nhà chị nhé, hôm trước ra hồ Thành Công gặp chị, bé Mika nhà chị cứ đòi nhẩy bé Tôm nhà em:D, buồn cười quá,bé Tôm nhà em có bầu bí rồi, mãi hôm nay mới biết. Hôm nào chị lại cho bé Mika ra hồ nhé, em chiều nào cũng cho Tôm ra chơi.

socolate_cun : hnọ chị có nghe mẹ chị kể là đi hồ mika gặp 1 em fox trắng,ra là e hả.e hay đi giờ nào chị thỉh thảog mới đi đc thôi,còn đâu toàn mẹ chị dẫn mika đi hồ à :)
kimquy : cún của a xinh quá.Mika nhà e lai fox rồi nên mõm dài.bé của a mà ở hn thì cho e cún giao lưu ngay :)

em hay đi ra hồ lúc 4h30 thôi chị ơi, hôm nào ra hồ cho bé Mika ra nhé, bé Tôm nhà em chả biết có bầu chưa, nếu chưa thì cho phối luôn :D. Tự dưng thấy bé Tôm bụng to to hơn 1 tý, mấy cái ti thì cũng to dần :p chả biết bầu lúc nào:((.