• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giới thiệu Ae. Thằng Bờm , vện đen

nhatvy

Member
Bờm. cao 53cm. Nặng 16,3kg, 9t tuỗi Ae nhận xét cho mau nhớn.

giây phút chuẩn bị làm người nhớn.

nhatvy

Member
Cháu nó tuy 9 tháng rất ok, mìnnh đọc hướng dẩn rất kỹ trước khi liều đấy A aiquan72 ạ.
Sẵn sàng lâm trận
.và.......
Chiến đấu

thanks bác to duy hai đuôi em nó .........

dattran251

Member
Cháu nó tuy 9 tháng rất ok, mìnnh đọc hướng dẩn rất kỹ trước khi liều đấy A aiquan72 ạ.
Sẵn sàng lâm trận
.và.......
Chiến đấu

hihi thanh niên nhà Bác biết làm xxx rồi, lớn chắc không được nhiều đâu... dại gái bỏ ăn cho mừ xem ;)

Kết em của bác rồi! Bác ở chỗ nào, cho em số phone và địa chỉ bữa nào anh em giao lưu...CHung đam mê!

nhatvy

Member
cám ơn Luân83. không có luân thì mình đâu có thằng Bờm giới thiệu cùng Aem<:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p

aiquan72

Member
Sẵn sàng lâm trận
.và.......
Chiến đấu

xxx đc nhưng sẻ ảnh hưởng đến sự phát triển của em nó thôi bác à....

nhatvy

Member
(Xin loi mod. vi dung dt nen k co dau. Xin mod thong cam) Thanks A Aiquan72 quan tam rat nhieu. Cho nha nuoi Pet khong co kinh doanh nen nghi no khong anh huong dau. 8-> 8->8-> 80 ky tu................