• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giải mã cơn sốt mua sắm vật dụng chó mèo tại Pet Mart Đại Cồ Việt

Bạn là người yêu chó mèo, bạn mong muốn chăm sóc cho chúng thật tốt. Người ta cũng hay có câu: "Chó là người bạn trung thành với con người" và "Mèo thường được coi là chảnh chọe, được con người hầu hạ và chúng nghĩ chúng là bà hoàng". Nếu đã như vậy thì hãy cứ coi như chúng là những đứa con bé bỏng của mình mà toàn tâm toàn ý chăm sóc chúng thật tốt. Ai cũng đều vậy khi được chăm sóc cẩn thận, kỹ lưỡng thì tất cả đều cảm thấy có tình cảm và yêu quý người chăm sóc cho mình. Chó mèo cũng không phải là một ngoại lệ. Các bạn hãy lên mạng và thử tìm kiếm từ pet mart thử xem, bạn sẽ hoàn toàn bất ngờ.

Bạn ở những tuyến phố nào? Hàng Bông, Đại Cồ Việt, An Dương, Kim Mã, Nguyễn Văn Cừ hay Nguyễn Trãi - Thanh Xuân? Đừng lo, cho dù bạn ở bất cứ đâu thì chúng tôi có các cơ sở pet mart ở chỗ đó. Cơ sở đầu tiên tại 206 Kim Mã thìpet mart kim mã đã đem đến chó người tiêu dùng đặc biệt những người có sở thích nuôi chó mèo một không gian mua sắm mà cứ ngỡ bị lạc vào xứ sở chó mèo. Đúng thật sẽ là không nói ngoa khi nói lạc vào xứ sở chó mèo, bởi ở đây các bạn sẽ được mua sắm rất nhiều vật dụng dành cho chó mèo. Vì là cơ sở đầu ngành nên nơi đây tập trung mọi mặt hàng, tất cả đều được nhập khẩu từ nước ngoài, đảm bảo chất lượng và thành phần các mặt hàng đều là 100% chiết xuất từ thiên nhiên, đảm bảo an toàn cho bạn và chó mèo.

Nhà bạn quá xa và không tiện đi lên Kim Mã mà bạn ở Đại Cồ Việt thì hãy đến với pet mart đại cồ việt với địa chỉ cụ thể ở số 3 Đại Cồ Việt,Hai Bà Trưng. Cở sở nằm ngay mặt đường với biển hiệu xanh - đỏ, logo là đôi chó mèo ôm nhau rất dễ nhận ra và không bị lẫn bởi các thương hiệu khác. Tại đây với không gian rộng rãi, thoáng mát giúp các bạn tha hồ mua sắm các vật dụng cho chó mèo của các bạn.