• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giúp mình với !!!

cukenj

Member
Bé husky nhà mình đc 2,5 tháng.Chân sau bé yếu lắm,đi cứ tòe ra.Mình hỏi nh nơi thì ng ta bảo không chữa nhanh là hạ bàn.
Vậy cho mình hỏi hạ bàn là gì và có nguy hiểm đến cún ko?Mình cũng đã cho uống canxi ngày 2 viên chia 2 lần,và xoa bóp + cho vận động rồi mà hiện tượng không bớt mấy.Ai có kinh nghiệm chỉ mình chữa với.
Mình cảm ơn các bạn.

cái này tốn thời gian chứ không phải ngày 1 ngày 2 mà hết đâu bạn, nhanh thì tính bằng tuần, lâu thì tính bằng tháng :))

beBean

Member
Đúng rồi, cứ kiên trì chữa cho cún thế nhé bạn, ko có kết quả nhanh dc đâu :p

cukenj

Member
cái này tốn thời gian chứ không phải ngày 1 ngày 2 mà hết đâu bạn, nhanh thì tính bằng tuần, lâu thì tính bằng tháng :))
Căn bản là tại ngày nào cũng nhìn E ý như thế xót quá :(

beBean

Member
Càng thương nó càng phải kiên trì bạn ah :p sau này con phải dạy dỗ nó, cũng mất công & tỉ mỉ không kém đâu ^^

cukenj

Member
Có ai biết cái thuốc canxi ống của bà đẻ mà cho cún uống tên gì ko ạ? Mình nghe nói chân sau yếu cho uống cái đấy nhanh lên lắm mà không biết tên và mua ở đâu.Ai biết chỉ dùm mình nha