• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

giúp mình nhé

ai có mèo NGA cho mình xin được ko 2 con nha , mình khọng làm hại nó đâu, mình sẽ cưng chiều nó thật tốt làm ơn giúp mình nha, mua mèo nga số tiền quá lớn mình không thể chi được mong mấy bạn forum giúp đõ mình rất yêu mèo, xin giúp mình nha, 2 con mèo nga trắng, 1 đực 1 cái để nó có baby mình lập hội mèo nga, mình ở HCM , mong tất cã giúp đỡ

jolie_lê

Member
Trời ơi, mèo Nga - nói chung là mèo Tây - ở SG kiếm mua với giá phải chăng còn khó, nói chi là đi xin hả bạn ?
nuôi mèo Tây tốn lắm đó nha, phải mua thức ăn, kem dưỡng lông cho nó, bàn chải lông, rồi phải tốn công chăm sóc nhiều
nếu bạn nói số tiền quá lớn ko mua nổi 1 con mèo Nga, tai sao ko nuôi mèo ta?
ko có tiền rước nó về, lấy tiền đâu mà chi phí cho nó nhỉ !?
xin lỗi vì mình nói thẳng, nhưng trên này bao nhiêu bạn giống như bạn rồi, đi xin mèo Tây , hihi... nhưng chưa thấy ai tặng hết !!!

có chứ chị nhừng người cho là thành viên mới , bài viết đầu tiên là cho bé mèo tây . em không biết giống gì mà dễ thương lông xù . giống mèo nga lắm . topic " cần cho gấp 1 em mèo trắng dễ thương " đó . mà đó là lần đầu mà người này đã cho bé ra đi rồi , muốn tìm trường hợp 2 giống vậy hơi khó . nuôi mèo ta cũng đủ loại dễ thương . mèo tây đâu phải lúc nào cũng là lựa chọn 1 .