• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giúp mình em này là fox gì !!!

linhct91

Member
Mình mới được cho em này, không biết em ý thuộc giống gì, Fox hươu hay Minpin. Cũng k biết e ý được bn tuổi luônĐược cái rất ngoan, biết đi vệ sinh đúng chỗ !!!

Bull_USA

Member
ặc ặc cái màu không biết do ảnh chụp hay máy nhà em hỏng card man hinh` ma nhìn ra màu xanh rêu ạ :-ss:-ss:-ss

Ziny Yzma

Member
Em này 49% là minpin bạn ạ.Tuổi thì tầm 5-6 tháng thôi, chưa đến một tuổi.Mình biết được tuổi tác của chó qua khuôn mặt nhé bạn!Khuôn mặt nào mà trông thơ ngây, mắt lúc nào cũng mở to ươn ướt thì chắc chắn là chó còn non.Con nhà bạn còn non chán ko phải lo nó già đâu.

linhct91

Member
Con này mình được cho, người ta bả con này được mấy năm tuổi rồi, do mình chụp ảnh bi ngược sáng nên chắc màu lông ko được rõ lắm, màu của bé này là màu nâu đậm bạn à, có người bảo fox hiêu, người thì bảo Minpi nên mình chả biết là dòng fox gì :((

linhct91

Member
mình thì nhìn ảnh mấy bé fox minpi thấy giống bạn à, có ai biết cách phân biệt fox minpi và fox hiêu ko? giúp mình với :((

chào bạn linhct91, fox S.G.bạn ạ , chó nầy cao chân gầy mới đẹp ,tráng phẵng như chó dop ,cổ dài lông xác ,bây giờ người ta hây cắt đuôi chừa 4 lống ,trông kỳ kỳ sao ấy ,bạn chụp hình chưa rõ , hy vọng lần sau vậy .

chu cun nha ban lai nhieu doi hay con goi fox noi dia nhung kha dep day.tu nam 1990 nha b.hanh tula [leduan]da tung co 1con duc chuan 0.65kg.