• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giá chó phú quốc madein thuần chủg.

Em lập topic vì hơi thắc mắc về giá cả chó phú quốc hn.ace lý giải hộ em sao chó pq mắc quá trời vậy?e thấy nhiều nơi trên dưới 10tr.xem thực thế chả đẹp hơn con 3,4tr.hay vì cái danh bm chó vác về từ đảo hay con cháu chó vip.em ngĩ chắc con cháu chó vip.ae có thể cho e đôi lời để thêm hiểu biết.thaks

can_508381

Member
Em lập topic vì hơi thắc mắc về giá cả chó phú quốc hn.ace lý giải hộ em sao chó pq mắc quá trời vậy?e thấy nhiều nơi trên dưới 10tr.xem thực thế chả đẹp hơn con 3,4tr.hay vì cái danh bm chó vác về từ đảo hay con cháu chó vip.em ngĩ chắc con cháu chó vip.ae có thể cho e đôi lời để thêm hiểu biết.thaks
Bạn đã nhìn ra được chó 3,4tr đẹp hơn chó 10tr (cái này theo bạn nói à nha), vậy thì tội gì bỏ nhiều tiền mua con chó xấu.
Còn chó đảo (chưa biết đảo nào) hay con cháu j j đó thì cũng phải bản thân nó nữa bạn
Thân!

vâng anh.em thấy luôn.con cho 3tr con gia' hơn con 10tr khi 2 thang tuỏi?thậm chí cả đàn kêu hơn trăm triệu.mà bh bán dc vài con chắc chó ng ta đẹp qua họ giữ lại nuôi thêm chờ đc 50tr/1 ẻm thì bán chăg

can_508381

Member
vâng anh.em thấy luôn.con cho 3tr con gia' hơn con 10tr khi 2 thang tuỏi?thậm chí cả đàn kêu hơn trăm triệu.mà bh bán dc vài con chắc chó ng ta đẹp qua họ giữ lại nuôi thêm chờ đc 50tr/1 ẻm thì bán chăg
Cũng không nói như bạn được, tùy kình nghiệm và cách chơi mà mỗi người 1 cách nhìn
Với mình nhiều khi 10tr thậm chí hơn nữa, thì mình vẫn cho là rẻ hơn nhiều so với con 3,4 tr
Có nhiều con người ta kêu giá hơn 10tr của bạn nhiều, nhưng nói thật cho mình, mình cũng không lấy (lấy về bán lấy tiền nhậu thì ok, hihi)
Tùy mỗi người, thuận mua vừa bán, miễn sao không gian dối là được
Thân!

nduy

Member
ông em dạo này sao lại tâm trạng thía nhỉ.
:D
hì. hôm nào đi làm về sớm alo qua nhà anh, anh e làm cốc bia mùa hè đỡ nóng nghe.
hehe. theo anh, chơi và nuôi con chó, mỗi người có một cách chơi và hiểu biết cũng như nhiều thứ khác nhau e ạ. no vấn đề.:-w:-w:-w:-w:-w:-w

nduy

Member
ok bia tác. có gì alo anh nge. nhiều lúc lười và ngại có điện thoại ko alo . hi chát chít tị, lên mạng anh e gặp nhau nhắn tin cho zui. thế thứ mấy bia tác đây e. he? có gì cứ alo a, lúc nào cũng được anh e ngồi làm vài cốc cho zui nhé.

nduy

Member
ra 2 anh e tâm sự chút ít, a đợt này công việc cũng như nhiều thứ ko đc thuận lợi cho lắm. rủ anh hải bến ra ngồi 3 anh e chém gió tầm nửa tiếng rồi về hi. bớt strees e ạhhii2.
có gì aloo anh nhé.<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p