• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

German Shepherd Dog - Chó Berger đức

caothuht

Cho em hoi voi cac anh oi

Em co con cho con duoc tang ma khong biet la giong gi. Cac anh cho em biet voi . Thanks.

Loch2009

Member
Anh Khiêm cho em hỏi một chút, GSD nhà em được 5 tháng tuổi nặng khoảng 18kg vậy mà khi một con bò tiến lại gần là nó sợ cụp cả đuôi. Không biết như vậy có phải là nhút nhát không nhỉ???
Chạy là may đó, không gì bị bò đá cho vỡ sọ, ít thì gãy răng giống Mun nhà mình, dám xông vào cả đàn bò (may mà răng sữa). Bò không sợ chó đâu, thậm chí một con đơn lẻ. Nếu mà cả bầy bò, nếu chó mà bị vây thì chỉ có nước nhẹ là bầm dập, nặng thì tiêu. Cái này thì mình biết. Bé nhà bạn khôn đó, biết lượng sức mình.

thuonghaibmtdl

Thưa anh Khiêm!
Anh làm ơn cho em hỏi một chút ạ! Theo anh Nghĩa_Buôn Ma Thuột chủ nhân của chó đực tên Camry ở đường Bùi Thị Xuân, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắc Lắc. Con chó này anh ấy mua của anh, không biết có phải không? Nếu đúng thì không biết lai lịch của em nó thế nào? Anh có thể cho em biết được không? Cảm ơn anh nhiều ạ!