• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gato mập nhà tớ

.:Mich:.

Vào forum cũng lâu rồi nhưng chưa đăng kí acc:blusshing:. Hôm nay rảnh rỗi nên tớ mới làm 1 cái, sẵn tiện giới thiệu em mèo của tớ luôn. Em Gato về nhà tớ được gần 1 năm rồi :D Hồi mới về còn thon thả, nhưng bây giờ béo quá nên tớ toàn gọi là Mập thôi :p
Em ý là con gái mà nhiều lúc nhìn ngầu như con trai ý :raised eyebrow:

pebiunu

Member
tui cũng có một pé trai jống jống vậy đó, nhưng chưa đc một tuổi, sinh ngày 31/1/08 tên PD, làm quen nhe :)

Trời ơi em Gato nhà bạn đẹp quá , trông tác phong chụp ảnh rất giống dáng sư tử , ngầu quá đi !

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Chúa ơi sao nó trông như mèo hoạt họa vậy bạn ơi, yêu dã man luôn, màu lông giống Garfield béo ị ghê gớm, ôi yêu quá, cái mặt nó kìa mọi người ơi, cái mặt vừa ngầu vừa ngố, không đỡ được
. Tiếc một nỗi bạn ở SG không thể đưa bé đi off mèo với cả nhà được:((. Chúc bé mèo nhà bạn ngày càng béo khỏe nhá!

jackavell

Member
Dễ thương quá đi thôi!!!! Muốn nựng bé quá à! Chúc mèo bạn vẫn mạnh khỏe nhá!! :D

Hie, đúng là ai gặp nó cũng bảo giống Garfield :D có điều em này là con gái... Nhìn ngầu vậy nhưng cũng tình cảm lắm, sáng tớ vừa ngủ dậy là đã meo meo đòi ôm :x
@pebiunu: em mèo nhà bạn là con trai mà nhìn hiền ha :x, ko "sư tử" như Gato nhà mình... Chưa được 1 tuổi mà người lớn quá đi :p

ôi đúng là mèo garfeid ngoài đời thật nhìn giống ghê em ấy trông béo thật lông mượt vừa đẹp nữa thích bé gato

Lúc mình mang về Gato gần 1 tuổi, ở với mình 1 năm rồi, vậy là gần 2 tuổi :D
Tấm này mình chụp lúc em ý mới về này, nhìn dịu dàng nhỉ :love struck:

Còn đây là tấm chụp khoảng 2 tháng trước, nhìn........:raised eyebrow:^:)^

tyona

Member
Nhìn Gato nhà bạn mập mạp dễ thương quá! Thế nó đẻ được lứa nào chưa?

tyona

Member
Cái ảnh em ấy lè lưỡi ra nhìn buồn cười quá . Hồi đó mấy con mèo nhà mình ngủ cũng thường hay lè lưỡi lắm ^^

Tyona: chắc tại trời nóng quá đấy. Thỉnh thoảng em ý lại nằm ngửa, giơ 4 chân lên trời, lưỡi thè ra, nhìn buồn cười lắm cơ :))
Khoai heoquay: nhìn Gato chỉ mafia lúc đang buồn ngủ thôi, chứ bình thường yêu lắm ý :love struck: Mà mình thì cũng chỉ chụp được lúc Gato lim dim. Lúc thức, em ý cứ ngọ nguậy, chả chụp được :blusshing:

"Cái gì đấy?"

"Lại chụp hình à? Chụp hoài vậy >_< Để yên cho người ta ngủ chứ >_<"

à méo

Member
Ối trời ơiiiii! Yêu thế! Nhìn chỉ muốn vần vò nó cả ngày thôi!!!!!
Muốn sờ bụng nó quá!!!!
Muốn nắm chân nó quá!!!!!
Muốn ăn thịt nó quá!!!!!!!!!!!