• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Galaxy của Kún !

Kún¥êu

Member
Chào các bạn yêu mèo Viet pet, nhà mình mới có thêm 1 thành viên mới tên Galaxy. Thuộc giống ba tư mặt tịt màu himalayan, giới tính cái. Cháu mới được 2 tuần tuổi khá bụ bẫm, là kết tinh tình yêu cháy bỏng giữa mẹ Kim và bố Ron.
Ảnh 1 ngày tuổi :

3 ngày tuổi

10 ngày tuổi

15 ngày tuổi

Bố Ron :

Mẹ Kim

Gia đình Kún yêu rất mong được giao lưu cùng các bạn yêu mèo !

ngoc tram

Member
chị ui mèo xinh quá, em cũng ở Hà Nội thôi, hôm nào cho em sang thăm các em mèo nhà chị nhé :x:x

kjnhcan2510

Member
trông mặt buồn cười quá mất. Hôm tới e đến chị bế Galaxy xuống cho e ngắm cháu w nhé :))

Kún¥êu

Member
Hôm nay Galaxy biết bò lên chân mình để đùa nghịch. ước gì Galaxy luôn bé bỏng và đáng yêu như lúc này.

Boo09

Member
Trông bé galaxy đáng yêu quá :x:x:x Giá mà Bọn nhóc Cứ nhỏ thế....nhìn mũm ma mũm mĩm :x:x

giá khởi điển của galaxy là 16t ai có điều kiện tốt hơn và giá cao hơn thì cứ trả tiếp nhé !!!

Kún¥êu

Member
galaxy là mèo gì mà cute vậy bạn ?
Galaxy nhà mình là mèo ba tư bạn ạ. Nhìn bé hơi khác so với những bé mèo ba tư ở Việt Nam có lẽ do bộ lông màu Himlayan blue hơi lạ. Càng lớn Galaxy nhà mình càng đổi màu đậm hơn hay lắm.

boxinh

Member
chị ơi, Galaxy có ở trên Phan Văn Trị không ạ? Hôm nào em qua lấy hàng chị cho em ngắm bé tí nha :) Em Trang Beanshop đây ạ

ngoc tram

Member
Ui càng lớn càng thay đổi nét so với lúc em gặp, đáng yêu quá ý, bộ lông một số chỗ điểm màu đẹp quá ý :):x:x

Kún¥êu

Member
Chào các bạn yêu mèo, hôm nay Galaxy nhà mình có ảnh mới, dạo này cháu bắt đầu lớn nhanh như thổi. Mỗi sáng tỉnh dậy lại thấy Galaxy lớn hơn 1 chút so với hôm trước.