• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gửi thử hình PQ

@Bubba: Em PQ của BUBBA dáng đẹp thế, oai nghê. Nhưng nó có dữ không bác và cái đuôi của nó ngoài đời ngoảnh lên trước chứ ạ?

Chú này em gửi anh Bạn

@Khai_hanam: em ơi, em chụp cái hình thấy mặt nó nữa đi.
Cu này em gửi anh bạn nuôi; nhà Bác rộng hiện em đang gửi miễn phí 3 em bên đó. nghe nói mỗi ngày chỉ ăn một bữa còn lại tự bắt cá ăn nhưng đã béo hú lên rồi. Lúc nào có thời gian em sang chụp ảnh post lên để cả nhà xem chơi. Hiện tại đang muốn kiếm thêm mấy em nữa về để cho AE HN có nhiều PQ nuôi giao lưu.

TA_HUA

Member
Em cũng thích PQ lắm, cho em hỏi bác ky_nhong...có phải ở Bắc Ninh không? Em đang ở tại TP Bắc Ninh, nếu đúng cho em xin đc khi nào qua Bác ngắm mấy chú chó của Bác

PhuQuoc68

Em có chú Phú Quốc 4 tháng tuổi.Update lên--Mong các bac cho ý kiến!!Em cám ơn!!:)

mr.dog

chó nhà cậu xấu quá để cho mình đi mình rất thích nuôi nhưng con chó xấu như vậy đấy , nếu đồng ý thì phone cho mình nhé hehhe

anh_hanam

Member
Bác Khải bắt về tính đến nay cũng nhiều Phú Quốc rồi đấy nhỉ. Hôm nào bác phải làm 1 cuốn sổ theo dõi xem hiện tại những ai đang nuôi để còn biết lối giao lưu, giao...khi cần thiết chứ nhỉ. Con bác bắt về sau cùng đẹp thật tuy màu lông shocholate và hậu môn hơi hở nhưng dáng dấp quả là miễn chê. Kết nhất cái bàn chân có màng, em chưa nhìn thấy bao giờ. Bác cố giữ lại gây giống nhé
Còn con cùng đàn với con mà bác cho em tuy nó hơi bé nhưng chắc như nắm cơm ấy và như anh tuanhanoi nói thì khả năng con đó là một con chó quái đấy bác ạ. Nuôi được con chó quái quái thế cũng là một kỳ duyên rồi đấy. Vào tới Sài Gòn nhớ đến ngó giúp em con vện cái nhé, nếu ổn bác gửi tầu ra luôn giúp em với

Vào trong đó nếu gặp được LuFAN nhất khoat tôi sẽ rước con vện( nếu đạt tiêu chuẩn). Đã có thời gian tham quan ở Kiên Giang nhưng chưa ưng, CON QUÁI nhà chắc chắn nó có những ưu điểm tốt đấy. Theo báo cáo đã thiệt hại 1 em MI và một con thổ rồi ông ơi ( tiếc quá) Nhưng vẫn còn mải nghiệp chó nên vẫn rong ruổi, Mình đang muốn vào thăm anh KHIEMTN không biết có đạt được không.

Khai Hanam ơi, chân chó có màng là như thế nào? chị nghe thấy nói nhiều nhưng chưa được chứng kiến bao giờ, chụp ảnh cho chị xem với. (vì chị nghi nghi 1 con nhà chị có màng;-) )