• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gửi tặng 2 người đẹp trong CLB những người yêu chó kéo xe bức hình chụp tại khu C

tran van hoan

Active Member
Chỉ biết gọi là 2 người đẹp thôi ... hehe vì chưa hân hạnh được biết tên quí danh của 2 người đẹp .

GumGum

Member
người đẹp váy dài trông già già là Thúy ạ
còn người đẹp trẻ trẻ còn lại là Hiền ạ

Darkstar

Vietpet sponsor
Thay mặt bạn gái trẻ áo trắng tên Hiền em cám ơn anh Hoan.nhà em gần nhà anh,thi thoảng anh em cafe hồ ngọc khánh anh nhỉ??

tran van hoan

Active Member
Thay mặt bạn gái trẻ áo trắng tên Hiền em cám ơn anh Hoan.nhà em gần nhà anh,thi thoảng anh em cafe hồ ngọc khánh anh nhỉ??

Ok em , rảnh rỗi anh em mình ngồi Cafe hồ cùng chém gió , có gì cứ Alo trước cho anh :)]

Gửi em chuỗi Clip ngay ngày hôm sau đi Quảng Ninh về , anh em Clb bọn anh Of tập luôn cùng cún tại sân tập quen thuộc ở Vạn Phúc Hà Đông , hehe Malinois không chỉ làm mỗi nhiệm vụ tấn công bảo vệ chủ mà còn làm được nhiều trò vui mắt nữa em nhé
Dien dan vietpet.com

yeuketoan89

Active Member
Ok em , rảnh rỗi anh em mình ngồi Cafe hồ cùng chém gió , có gì cứ Alo trước cho anh :)]

Gửi em chuỗi Clip ngay ngày hôm sau đi Quảng Ninh về , anh em Clb bọn anh Of tập luôn cùng cún tại sân tập quen thuộc ở Vạn Phúc Hà Đông , hehe Malinois không chỉ làm mỗi nhiệm vụ tấn công bảo vệ chủ mà còn làm được nhiều trò vui mắt nữa em nhé
Dien dan vietpet.com
xem xong các clip mình chỉ còn biết :-o:-o:-o:-o:-o:-o:-o:-o:-o:-o