• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gửi cả nhà em Phú Quốc đen! :)

E này lúc trước của Anh YenViet, song gió 1 thời ở diễn đàn đây mà. Nhưng nghe nói....:D

Onami

Member
E này lúc trước của Anh YenViet, song gió 1 thời ở diễn đàn đây mà. Nhưng nghe nói....:D
"Người khôn ăn nói nửa chừng...."

Con chó đó đẹp thật đấy.
Mình không định mua, với lại tin nhắn cũng lâu rồi. Nhưng nếu bạn biết hiện tại em nó đang lưu lạc phương trời nào thì cho xin cái số phone của chủ mới nhé. Mình muốn xin giống thôi.

"Người khôn ăn nói nửa chừng...."

Con chó đó đẹp thật đấy.
Mình không định mua, với lại tin nhắn cũng lâu rồi. Nhưng nếu bạn biết hiện tại em nó đang lưu lạc phương trời nào thì cho xin cái số phone của chủ mới nhé. Mình muốn xin giống thôi.
Theo ảnh thì con chó này tên là Mực, vẫn được anh em gọi là "cháu cụ Xoài", là một trong số chó được công nhận giống năm 2010. Tôi bắt em nó ra HN cách đây đã hơn một năm, sau đó bị trộm mất và được biết hiện nay em nó đang lưu lạc ở Hải Dương. Em này khi ra bắc sức khỏe không được tốt, kém sung và chân trước hơi có lỗi. 2 bức ảnh chụp trước cửa sắt là do Vietyen chụp khi em nó mới từ đảo về SG.