• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gửi ảnh chó phú quốc, Anh em công tâm nhận xét giùm mình chú vện này nhé

tonduongPQ

Member
Gửi Anh em trong hội yêu chó xoáy phú quốc một vài tấm hình em vện nhà mình ... em nó càng lớn càng đỏ ra thắm thịt, hy vọng ace trong hội ai có hình tích cực gửi hình cho mọi người cùng ngắm và chia sẻ kinh nghiệm chơi chó phú quốc, chúc phong trào nuôi chó phú quốc ngày càng phổ biến. Em xin đóng góp một vài bức ảnh gần nhất của em nó. ... :-bd:beer

Em nó là vện cái được 3 tháng tuổi

nguyenducminh63

Active Member
chân hơi hạ bàn và tai chưa dựng bạn nhé. Bạn nên bổ sung canxi và chăm sóc cún tốt hơn. Chúc cún nhanh phát triển.

tonduongPQ

Member
Xin cảm ơn. Mình cũng thấy 3 tháng rồi mà tai em nó còn một bên chưa dựng hết nên đã có chương trình bỗ xung thêm canxi cho em nó, hiện em nó đã học ngồi, nằm, và đang tập đi săn... Mọi người xem em nó rồi nhớ tặng em nó cái ảnh cho nó có bạn nhé .tks all

Xin cảm ơn. Mình cũng thấy 3 tháng rồi mà tai em nó còn một bên chưa dựng hết nên đã có chương trình bỗ xung thêm canxi cho em nó, hiện em nó đã học ngồi, nằm, và đang tập đi săn... em nó không béo lắm đâu, mình còn đang sợ hơi còi ấy ....:)). Mọi người xem rồi nhớ tặng em nó cái ảnh cho nó có bạn nhé .tks all.

tonduongPQ

Member
chào gaconlonton

đây, ảnh của em nhà mình đây...
tiếc là bạn ở xa quá ...

.
Con đen của bạn đẹp đấy, mình kết quả mắt của em nó, không biết em nó mấy tháng rồi, xoáy kiểu gì vậy?

Anh em xem nhiều mà chẳng thấy tặng em nó cái hình.....khaaaaaaaaa:))

tonduongPQ

Member
ảnh mới của em nó

Em nó sau mấy hôm tăng cường caxi trông có vẻ lên chân, lên tayi...=))

Thoaiquan

Member
Xin cho mình hỏi là muốn bổ sung canxi cho chó con thì nên cho ăn những loại thức ăn nào. Xin cảm ơn nhiều.

tonduongPQ

Member
Mình mua Sữa caxi tại quầy thuốc thú y. còn chế độ ăn uống vẫn như bình thường, lúc phổi, lúc cổ gà,.. rau củ quả có gì cho đấy, bé nhà mình phàm ăn cái gì cũng chén .

hì hì, mặt em nó cũng cute lắm...
e ko dám up nhiều hình vì topic này e chỉ xài ké thui.
để e up thêm hình xoáy cho mấy bác đánh giá nha...
cún em được hơn 7thang roi, (mới qua 1 đợt chịu đực mà em bỏ) đang đợi tới đợt sau.

hi bác, em nó được hơn 7 tháng rồi, mới qua 1 đợt chịu đực (mà em bỏ).
e up thêm hình giao lưu nha

sao e up nhiều 1 lúc không được ta.
hiện gờ em đã cho cún về canh trại cafe, đặng còn tẩm bổ. trên này em busy quá..
híc, ngày nào cũng nhìn hình mà nhớ nó quá chời...

tonduongPQ

Member
mình cũng thích chó đen lắm, mặt con này trông hay lắm, xoáy hình mũi tên độc đáo đó bạn à. chúc mừng nha... à mà bạn viết bài không nên viết tắt nhé...làm vậy nên nick của bạn bị gạch đấy

Thoaiquan

Member
Mình mua Sữa caxi tại quầy thuốc thú y. còn chế độ ăn uống vẫn như bình thường, lúc phổi, lúc cổ gà,.. rau củ quả có gì cho đấy, bé nhà mình phàm ăn cái gì cũng chén .
Con vện này trông đẹp lắm. Chúc mừng bạn có con chó Quý. Hic ước gì nó ở Sài gòn để mình có thể chạy qua vuốt ve nó. Vài hôm nữa mình sẽ khoe em Vện cọp của mình mới mua. Hôm nay em nó còn nhát quá nên chưa chụp hình được.

tran van hoan

Active Member
Con vện này trông đẹp lắm. Chúc mừng bạn có con chó Quý. Hic ước gì nó ở Sài gòn để mình có thể chạy qua vuốt ve nó. Vài hôm nữa mình sẽ khoe em Vện cọp của mình mới mua. Hôm nay em nó còn nhát quá nên chưa chụp hình được.
bạn cố gắng cho hình ảnh em nó xớm nhất nhé . thahk bạn nhiều

tonduongPQ

Member
Đây là hình ảnh mới chụp của em nó

.

Hình ảnh mới nhất của em nó, hiện nay tai nó đã dựng hẳn lên, chân cẳng thấy ngon lành, 2 hôm nay nhìn em nó phổng phao hẳn lên trông thích lắm. hôm qua mình cho em nó tập đi săn , nó cắn dai như đỉa luôn, phản xạ nhanh nhẹn...

tran van hoan

Active Member
Chúc Mừng ông Bẹn

chúc mừng ông nhé , chân cẳng tai em nó đều ổn rồi . thế là hết lo hạ bạn cụp tai nữa nhé >>>>>

tonduongPQ

Member
thanks

chúc mừng ông nhé , chân cẳng tai em nó đều ổn rồi . thế là hết lo hạ bạn cụp tai nữa nhé >>>>>
Thanks. Bây giờ trông ổn lắm, hôm nào ông qua tôi chơi nhé. Khi đi mang theo 2 em vện lửa của ông cho chúng nó chơi đùa, địa điểm rộng, thoáng đủ cho cả đàn chó chạy nhảy....:beer

tonduongPQ

Member
chờ hình cuả em nó

Vện nhà tonduongpq đang chờ vện cọp nhà thoaiquan up hình nè? Em nó đã hết nhát chưa bạn ơi:eek:h go on:

Anh em nhiều người có chó phú quốc mà không thấy chia sẻ thêm hình ảnh nào nhỉ??????????

Thoaiquan

Member
Vện nhà tonduongpq đang chờ vện cọp nhà thoaiquan up hình nè? Em nó đã hết nhát chưa bạn ơi:eek:h go on:

Anh em nhiều người có chó phú quốc mà không thấy chia sẻ thêm hình ảnh nào nhỉ??????????
Ngày mai chụp hình. Tối mai post hình lên cho các bạn xem giúp nhé. Mình bận quá bạn thông cảm chờ vài ngày nhé. Em nó hôm nay khỏe rồi bạn àh.

Thoaiquan

Member
Gởi anh con Vện đến anh tonduong.

Vì thời gian làm việc quá nhiều nên đến hôm nay Thoại quân mới post được hình ảnh con Vện lên đây cho các bạn xem. Post vài tấm tượng trưng thôi nha. Các bạn có thể qua topic của Thoaiquan để xem chi tiết hơn. Gởi đến anh tonduong.

Chó sinh ngày 25/8/2010 đã chủng ngừa đầy đủ.

Xin nhận xét giùm mình. Thân!

tonduongPQ

Member
chào bạn

Vì thời gian làm việc quá nhiều nên đến hôm nay Thoại quân mới post được hình ảnh con Vện lên đây cho các bạn xem. Post vài tấm tượng trưng thôi nha. Các bạn có thể qua topic của Thoaiquan để xem chi tiết hơn. Gởi đến anh tonduong.

Chó sinh ngày 25/8/2010 đã chủng ngừa đầy đủ.

Xin nhận xét giùm mình. Thân!
.

Con vện nhà bạn cũng Sinh cùng với thời gian con nhà mình. Trộm vía 2 con vện này giống nhau quá, nếu không phải là Bắc Nam thì ối người tưởng... Con nhà mình có cái mặt đen hơn.