• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gủi ảnh mới của các bé Dogo argentino

Nếu không nhầm hồi trước có chị hay đăng về chó này nhưng ở mục khác , có cả video săn lợn rừng .

jenny_Q

Vietpet sponsor
Nếu không nhầm hồi trước có chị hay đăng về chó này nhưng ở mục khác , có cả video săn lợn rừng .
bài đấy chỉ có gà siêu nhân thôi chứ anh chưa viết bài nào thế bully cái nhà em ntn rồi có tin gì chưa

lambeckham

Active Member
bài đấy chỉ có gà siêu nhân thôi chứ anh chưa viết bài nào thế bully cái nhà em ntn rồi có tin gì chưa
hôm nào bé lớn ae mình làm con lợn mán cho em nó săn rồi anh em mình.... quay em lợn rồi nhậu đi hehehee em thấy chuẩn ko

jenny_Q

Vietpet sponsor
hôm nào bé lớn ae mình làm con lợn mán cho em nó săn rồi anh em mình.... quay em lợn rồi nhậu đi hehehee em thấy chuẩn ko
được đấy anh ơi khéo sang bên nhà anh là ok nhỉ em nghĩ quả đấy chạy được đấy xong ta nhậu thôi

Manh Cuong

Member
Hay thế nhưng mà nhỡ nó săn được lợn rồi nó không nhả con lợn ra thì sao ,lúc ý ngồi nhìn nó ăn con lợn cũng vui đáo để :))

jenny_Q

Vietpet sponsor
Hay thế nhưng mà nhỡ nó săn được lợn rồi nó không nhả con lợn ra thì sao ,lúc ý ngồi nhìn nó ăn con lợn cũng vui đáo để :))
thì mình lại đành lòng ăn nó thôi cường ơi vì không nghe lời mà :D:D:D

V BULLIES

Member
cái giống đấy nghe nói là ở tỉnh xa xôi lắm của tq ý...
dạ e cảm ơn anh. E thấy có cái trại Bulltime mà công nhận xa thật e thấy nó song song với Hàn Quốc oach. E mê lắm mà ko biết nhờ ai. Cảm ơn a

jenny_Q

Vietpet sponsor
dạ e cảm ơn anh. E thấy có cái trại Bulltime mà công nhận xa thật e thấy nó song song với Hàn Quốc oach. E mê lắm mà ko biết nhờ ai. Cảm ơn a
anh cũng kết dòng đấy lắm... nhưng cũng chưa tìm ra đường nào để làm 1 em... haiz...

Manh Cuong

Member
sở hữu cái mình cần đi anh Huy ơi :) ....................50kt
Cái này không đơn giản .................................... !!! :D
Mình chỉ : Ước mơ cái mình cần - ngắm nghía cái mình muốn - cảm nhận từ từ rồi ......... nhích !!! :D

Manh Cuong

Member
chưa có nguồn đức ơi với lại xa quá không chơi được vs lại chắc gì nó đã bán cho mình nếu mà bán thì cũng xương phết
Bạn trốn bia đi ăn bún mảnh thế là không được đâu nhé [-X .......... đã bảo cho đi ăn bún với cơ mà hehehe =P~