• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

gấu mèo nhà mình này :D

khanhduy79

Member
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=FrU3WpaiJIo&list=UUdk1dk3Qma5YFYtArFOugiQ&index=10&feature=plcp[/YOUTUBE]

tạm thời thế đã...=:)

Mở hàng cho bạn gái ^^
Mình nuôi chó chứ k nuôi mèo...
nhưng vào thấy mèo xjh xjh ^^
và đặc biệt cô chủ tuyệt vời quá ^^

Hoa Bat Tu

Bạn ơi miu miu nhà bạn là hoàng tử, hay là công chúa vậy bạn ? Mình đang có công chúa nhỏ muốn lấy chồng, nếu miu miu nhà bạn là Hoàng tử thì hay quá, sao miu miu nhà bạn xinh thế, ôi iêu quá, nếu miu miu nhà bạn là hoàng tử thì mùa hè ấm áp tới bạn kết thông gia với nhà tớ nhé, miu miu nhà tớ cũng xinh lắm. Có gì bạn trả lời tớ với nhé.
Thanks bạn !

khanhduy79

Member
Bạn ơi miu miu nhà bạn là hoàng tử, hay là công chúa vậy bạn ? Mình đang có công chúa nhỏ muốn lấy chồng, nếu miu miu nhà bạn là Hoàng tử thì hay quá, sao miu miu nhà bạn xinh thế, ôi iêu quá, nếu miu miu nhà bạn là hoàng tử thì mùa hè ấm áp tới bạn kết thông gia với nhà tớ nhé, miu miu nhà tớ cũng xinh lắm. Có gì bạn trả lời tớ với nhé.
Thanks bạn !
của nhà mình công chúa nhật bạn ơi 3:-O

Linhmu_93

Active Member
Công chúa xinh quá! Nhìn cái ảnh đầu tiên giật bắn mình bảo sao con mèo này nó to thế! Hoá ra do góc chụp và cô chủ bế bé đưa sát vào máy ảnh!
Chúc công chúa ngày càng xinh đẹp và ú na ú nần mãi nhé!