• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gấu Bông của em bị ho ạ :(

Darkstar

Vietpet sponsor
Vết thương đó sau khi khám xong mình nhận thấy rằng nó là vết áp xe của thuốc nào đó gây ra hiện tượng này! Em cún ho khạc khá nặng, hô hấp suy và thở dốc, ho sâu!
Tình hình khá mệt mỏi đó!

Candy1205

Member
vết thương mới lanh có mùi là chuyên bt mà ko đáng lo lắm :)) mà sân hẳn nhưng 1m2 rông thía sân nhà mình 25m2 mà thỉnh thoảng vẫn có mùi do ẻm đang kiêng tắm :"> :))
A ơi là anh,1m là 1 mình chứ ko phải 1 mét...pó tay vs a :))

Candy1205

Member
huhu chó nhà em bị ốm triệu chứng như thế này rồi huhu
Chữa ngay đi chứ đừng để đi vào phổi nặng như cún nhà mình...nằm nội trú rùi mà tỷ lệ sống ko đc cao đâu...buồn thê thảm...

Candy1205

Member
Hôm nay ntn rồi em ơi?Tình hình bé ra sao? Cô Thú y nói gì???
Sáng cô ý báo là đã đỡ khạc,chịu ăn 1 chút mà đi phân nát màu đen như kiểu có máu màu đen trog khi rõ ràng htrc ở nhà ngày nào e cũng hót là phân cục màu vàng.đến tầm 11h đêm cô ý gọi báo đag cấp cứu truyền nc.e ko hiểu kiểu gì nữa...cô ý còn nói 1 câu là chết ko chịu trách nhiệm đâu nhé...e chẳng biết nói gì luôn chỉ biết nhờ cô cố gắng cứu chữa cho nó hộ cháu thui..haizzzz

T-Risk

Member
Sáng cô ý báo là đã đỡ khạc,chịu ăn 1 chút mà đi phân nát màu đen như kiểu có máu màu đen trog khi rõ ràng htrc ở nhà ngày nào e cũng hót là phân cục màu vàng.đến tầm 11h đêm cô ý gọi báo đag cấp cứu truyền nc.e ko hiểu kiểu gì nữa...cô ý còn nói 1 câu là chết ko chịu trách nhiệm đâu nhé...e chẳng biết nói gì luôn chỉ biết nhờ cô cố gắng cứu chữa cho nó hộ cháu thui..haizzzz
phân có máu màu đen :-S nhẹ thì dạ dày trường hớp xí nhất là care :-SS cầu trời là ko phải [-O<

Darkstar

Vietpet sponsor
Anh tưởng là em đã gửi lại chú cún cho người bán rồi cơ mà em?? Khổ thân bé quá :( Hi vọng nội lực nó sẽ vượt qua!

Candy1205

Member
Anh tưởng là em đã gửi lại chú cún cho người bán rồi cơ mà em?? Khổ thân bé quá :( Hi vọng nội lực nó sẽ vượt qua!
E gửi lại mà nhưng e chăm nó nên có tình cảm nên vẫn liên tục hỏi han e nó chứ...hqua thì cô í báo đã đỡ ho và vết apxe gần hết hẳn...đã đỡ hơn nhìu...hn e bận với e Tôm quá nên chưa hỏi thăm đc...nhưng im ắng thế này chắc ko có chuyện gì...mog e nó khỏe hẳn :)