• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gấp Gấp Gấp!

toduyhai

Member
Chào các anh chị trên diễn đàn, tình hình là em vừa được tặng hai em Phú Quốc, một em được khoảng 8 tháng tuổi, một em được 2,5 tháng, những ngày bình thường em nó vẫn ăn uống bình thường, nhưng tự nhiên sáng nay ngủ dậy ra ngoài sân thấy em lớn nó ói hết thức ăn hồi đêm cho ăn, còn em nhỏ thì đi phân lỏng và em lớn thì hạy hay bị ho nữa các bác ạ (ngày bình thường thì các em nó văn ăn uống bình thường và đi phân khô), em cũng vừa nhận nuôi hai em nó khoảng hai tuần nay nên cũng chưa có kinh nghiệm, em dang rất lo lắng, mong các anh chị chỉ bảo kinh nghiệm cho em với, liệu em nó như vậy có sao không, và phải có đi tiêm phòng hay uống thuốc gì không? và thông thường thì chó PQ chế độ tiêm phòng như thế nào? Rất mong nhận được sự tư vấn và giúp đở của các anh chị trên diễn đàn.

Cảm ơn các anh chị!

LyK16

Member
sao chẳng ai trả lời giúp nhỉ
109 người xem và chưa có câu trả lời
bạn đã đem nó đi khám chưa?