• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gương mặt mới

hoangthuy

Member
Có lẽ anh Thanh huấn luyện chó là gương mặt không còn xa lạ với anh em Thái bình. Nhưng chưa có dịp được giới thiệu trên diễn đàn Vietpet. Anh Thanh cũng vừa trở lại sau thời gian khá dài bên Ả ập để tác nghiệp.
Sau đây em xin gửi 1 vài hình ảnh để anh em cùng xem và đánh giá
http://www.youtube.com/watch?v=-Its_5qrHs8&feature=BFa&list=HL1312894724&index=1
cơ sở vật chất này ở đâu vậy em ? Nhìn anh HLV trang phục có vẻ chuyên nghiệp nhưng con gsd hình như có vẻ hơi béo nên cảm giác không được nhanh nhẹn cho lắm

Tony_Nghia

Member
ACE nào có nhu cầu về việc huấn luyện dạy dỗ cún thì cứ liên lạc với anh theo sdt 0945 738 968

ThanhTB

Member
clip nay minh quay ben nuoc saudi ảbia.minh huan luyen con cho day.cho cham vi thoi tiet ben day rat nong.minh moi ve nouc duoc mot thang

hoangthuy

Member
Anh Thanh cho hỏi là bây giờ anh đặt trại huấn luyện của anh ở đâu ạ. Anh viết có dấu không là cận thận bị uot đấy:)):))

ThanhTB

Member
Anh Thanh cho hỏi là bây giờ anh đặt trại huấn luyện của anh ở đâu ạ. Anh viết có dấu không là cận thận bị uot đấy:)):))
mình hiên tại chưa tìm được địa điểm.ai có nhu cầu mình mang về nhà mình.Xin trân thành cảm on

ThanhTB

Member
Phạm Minh Sơn nuôi nhiều chó thế cơ à,mình chỉ dạy được một em thôi,nam định có hàng này không?

ThanhTB

Member
đây là những vất vả trong công việc huấn luyện chó,xong lại có những thành công bù đắp thật mỹ mãnhttp://www.youtube.com/watch?v=FtV7xM1rYFw&feature=related

ThanhTB

Member
chuyên nghiệp hay không chuyên nghiệp đã có xã hội đánh giá từ hơn 10nam về trước rồi thưa bác,chuyện đi nước bạn về mà lại chở nên chuyên nghiệp thì không hẳn đâu,báo cáo với bác là chân em đã chùn,gối đã mỏi với công việc dạy chó này rồi,em đang tìm đường hạ cánh nuôi mấy con chó đẻ hàng F,hòa nhịp cùng anh em tb vậy

thuonghaibmtdl

Xin mạn phép bác Thanh cho em hỏi, một khóa huấn luyện cơ bản thời gian bao lâu? và kinh phí như thế nào ạ?... Cảm ơn bác nhiều, chúc bác và gia đình, sức khỏe, hạnh phúc, thành đạt!

ThanhTB

Member
dạ xin trân thành cảm ơn bác Thuonghai đã có lời hỏi thăm tới em,về vấn đề huấn luyện chó thì thời gian là từ 3 đến 6 tháng bác ạ,kinh phí 3 đến 6 tháng thì như nhau bác ạ