• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

gò vấp - bé cún xinh

aries

Bé cún việt nam dc 1,5 tháng, là bé gái .ăn khỏe và rất hiếu động , biết nghe lời và đi vệ sinh trên giấy .
bé đã đc sổ lãi
Giá ra đi cho e ấy là 400k
sdt: 0934020316

aries

up......................................................................................................

tankun87

bạn ơi cho mình hỏi, nuôi nó có lớn không, hay vẫn nhỏ như vậy.
mình sv nên cũng ít tiền, bạn giảm còn 300k được không bạn.
tại mình mới bị tụi bắt chó nó bắt cún mình rùi

giuthucung

mấy bạn có tin là mình mua 1 e chó giống y chang chó chị này luôn chỉ mất 80k thôi không phải chó bịnh đâu nó vẫn khoẻ mạnh ai ko tin có thể qua nhà kỉm chứng

Dolbebong

người bán chó này nói chuyện đúng dễ ghét lun á, mình có ý mún mua mà nc kiểu đó thì khỏi nun ,vs giá đó ai à mua cho đc 1 tháng rưỡi mình trả 300k là thấp sao =))

aries

người bán chó này nói chuyện đúng dễ ghét lun á, mình có ý mún mua mà nc kiểu đó thì khỏi nun ,vs giá đó ai à mua cho đc 1 tháng rưỡi mình trả 300k là thấp sao =))
nè bạn gì đó ơi , bạn nhờ đứa em gọi dt cho tôi , rùi chỉ đạo trả giá là 300k , sao bạn ko dám nói chuyện thẳng với tôi . tôi nghe hết , và cảm thấy bực mình , bạn ko mua tôi đâu có cần .
300k thì bạn đi kiếm chỗ khác mà mua nhá , tôi vẫn đủ tiền để nuôi cún :p

Dolbebong

nè bạn gì đó ơi , bạn nhờ đứa em gọi dt cho tôi , rùi chỉ đạo trả giá là 300k , sao bạn ko dám nói chuyện thẳng với tôi . tôi nghe hết , và cảm thấy bực mình , bạn ko mua tôi đâu có cần .
300k thì bạn đi kiếm chỗ khác mà mua nhá , tôi vẫn đủ tiền để nuôi cún :p
Em tui mua chứ âu phải tui mua thì nó nc vs bạn , mắc gì tui phải nc trực típ vs bạn, bạn tưởng bạn là ai??? Diễn viên nổi tiếng à??? Em tui hỏi tui nên trả giá bnhiu thì tui tl, t âu phải dân bán chó hay là làm chiện mờ ám âu mà phải né bạn 8->

aries

Em tui mua chứ âu phải tui mua thì nó nc vs bạn , mắc gì tui phải nc trực típ vs bạn, bạn tưởng bạn là ai??? Diễn viên nổi tiếng à??? Em tui hỏi tui nên trả giá bnhiu thì tui tl, t âu phải dân bán chó hay là làm chiện mờ ám âu mà phải né bạn 8->
12-03-2014, 16:45
Dolbebong Dolbebong đang ẩn
Junior Member

người bán chó này nói chuyện đúng dễ ghét lun á, mình có ý mún mua mà nc kiểu đó thì khỏi nun ,vs giá đó ai à mua cho đc 1 tháng rưỡi mình trả 300k là thấp sao

hazzz ...người lắm lúc hay tráo trở , nhục mặt còn khoái cãi

bằng chứng là cái topic của cái đứa buôn chó ,

đây ko thèm.

ĐÓI LẮM HAY SAO MÀ ĐI BUÔN CHÓ VẬY EM

:))