• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gái quê lưng ong

phuhv

Member
Xin chào cả nhà,
Dạo này mọi người tung ra nhiều hàng đẹp nhìn phê quá.
Em Cũng xin góp vui 1 bé mới về định cư nhà em được 2 tuần.
Tên: bắp
Màu: Vàng
Chiều cao: 49 Cm
Cân nặng: 12 Kg
Xuất sứ: trên đường vào gần đến khu du lịch Suối Đá Bàng, đảo Phú Quốc
Sinh sản: còn nguyên

[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]

soya

Hôm nay chịu cho em nó lên trình diện rồi hả Phú. Em trai này mát tay quá mới 1 thời gian ngắn mà đã thấy em nó thích nghi với ngôi nhà mới rồi. Chúc mừng Phú đón được em nó về nhà.

phuhv

Member
Thank đại ca nhiều! Lâu lâu mới tìm được 1 bé ưng ý nên phải cố gắng thôi anh.
Hy vọng mấy tháng nửa có 1 bầy vàng con con nuôi cho thỏa thích hi hi ...

khuyenxinh

bụng e ý có vết j vậy bác? k phải là bác đeo thắt lưng giữ eo cho e ý đấy chứ? :))

phuhv

Member
To khuyenxinh: Nó bị bẫy ký đà cắt đứt 1 vòng ngan eo đó bạn!

To dat_dquoc: Thanks

misszen

Member
chó nhà bạn eo đẹp thế, chả bù cho con Si nhà Zen, ngta nhìn vào nói Zen nuôi heo khéo thế =))

phuhv

Member
Thanks bạn miszen nhiều!
Up thêm tấm hình mới nhất của em nó
[/URL][/IMG]

sjnbad

Member
bạn oi khi nào nó đẻ minh đặt 1 em cún đực nhe, nếu khoảng 2 tháng nũa thi mình co 1 em vện đỏ phối giống cho bạn<:p

phuhv

Member
Mình ở TP.HCM bạn àh! Tháng 12 tới có show trong TP.HCM, bạn có vào chơi không? anh em giao lưu chơi!

Chào bác chủ, con vàng của bác đẹp quá em ở HN nếu có dịp vào HCM bác cho e qua ngắm con vàng của bác nhé. dáng đẹp và rất có thần thái nhìn thích quá chúc mừng bác.

phuhv

Member
Rất vui được đón tiếp bác! Khi nào có dịp vào SG thì qua nhà em chơi! Anh em buôn chuyên con Phú cho vui!