• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gà rừng nhà em

BUBBA

Super *********
Em vừa được tặng con gà rừng trống, đang thay lông, cựa dài 2cm, sắc như dao, mời các bác xem hình ạ:

laoma0o0

Member
gà đẹp nhưng chuồng xấu quá bạn ạ,kiếm 1 cái cây nhiều trạc để vào thì sẽ đẹp hơn đấy ^^

phamhuyhoang

Active Member
chuồng này để nuôi chó chứ không phải nuôi gà ^_^ thứ 7 này có lẽ vào đó đi săn gà rừng được không anh Nhân ơi? ^_^

BUBBA

Super *********
Chán các cụ, em đang phát triển bộ môn nghệ thuật thuần dưỡng gà rừng, một trong những nghề truyền thống ông cha ta đã phát triển cách đây 10 ngàn năm.

Các cụ chả nhìn thấy tinh hoa của việc em làm, chỉ thấy xôi thịt là thế nào ạ?

bocun2006

Phó Nhòm Vietpet
ối trời....con này 3 ông ngồi là vừa đủ đấy..hehhehe... ông BB cố gắng nhân giống đi để làm mồi nhậu dần nhỉ .......

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
Em vừa được tặng con gà rừng trống, đang thay lông, cựa dài 2cm, sắc như dao, mời các bác xem hình ạ:

Bình thường mình anh chơi hết một con chạy bộ khoảng 1,5kg nếu 2 con này chắc thừa một chút đầu lâu chân tay cho thằng bocun uống rượu

tran huy hoang

Active Member
Khởi động "Dự An" rồi hả Bác Nhân ? Chúc thành công nhé Bác ! Hy vọng sắp tới sẽ có 1 trại ga rừng lớn ở Đồng Nai.

KimCuong

Active Member
Sắp tới anh em vào Đồng Nai thì có đặc sản để nhâm nhi rồi! Cảm ơn Bú Bà trước nhé. Ha ha...............

Mới gầy dựng mà đã bạn chuyện thịt cá thì sao nhỉ:)):)):)):))

Nghe đồn bubba còn có dự án nuôi cái quái gì mà thuộc dạng ăn vô bổ thận tráng dương, ông ăn bà khen ấy. mọi người thích thì đợi ăn món đó nha.

Cái loài này nhát kinh khủng, tôi đã nuôi nó trong 6 tháng, cho ăn thức ăn cho gà, nó mập ù vậy mà cũng phải tũ lồng vì lại gần là nó nhảy tưng.