• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

funny clip: con mèo vô duyên

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Chị yeucuncon ơi, hôm qua em cũng mới xem được clip này, định hôm nay sẽ nhanh chân post, không ngờ chị lại post rồi:D. Đùa chứ thằng mèo này nó chuối quá đi mất=)), những thằng mèo mới lớn rất hay lôi ... ra nghịch=)), yêu không đỡ được:)):kiss:. Trước đây thằng mèo hâm già nhà em nó còn trẻ, nó rất hay lôi ku ra nghịch, nhưng cũng không có cái kiểu đang bận liếm lông, chốc chốc lại lấy tay quờ như cái thằng ku trong clip kia=)). Nếu bình chọn clip hay nhất chắc chắn em sẽ chọn clip này, phải nói là yêu không hết được cái bọn đực rựa chuối này>.<:kiss::kiss::kiss:.

yeucuncon

Member
thằng ku này đích thị là em giai mới lớn hay tò mò, chị cũng thấy nó đáng yêu quá cơ. Hôm qua cả phòng chị chúi mũi vào máy tính xem clip thằng ku này đấy