• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

French Bulldog puppies của King of bullies !

King of bulls

Vietpet sponsor
Nhằm bổ sung thêm vài bé French Bulldog, mình đã nhập về thêm 3 puppies
chất lượng làm giống và show.Gia phả rất chất lượng.
Có giấy tờ của FCI pedigree export and sẽ chuyển đổi sang giấy của VKA trong thời gian tới.

Không gì thay đổi các bé sẽ về vào đầu tháng này cùng với CH. KIR

Sau đây gửi vài tấm hình của các bé tới anh chi em.

Male : Luther

Thân chào,

tiesti1616

Member
mấy bé nhìn iu quá a ơi,thèm quá chắc đổi qua chơi giống này quá hjhj...:)):))

vietbully

Member
Chào Nghĩa chuyển qua bulldog Pháp là rất ok hiện tại ở VN mình, còn ít bulldog Pháp lắm chúc mừng Nghĩa, nhìn các em quá dễ thương .

Thân chào
Hiển Vietbully Kennel
0938110011
vietbully@yahoo.com.vn

King of bulls

Vietpet sponsor
Chào Nghĩa chuyển qua bulldog Pháp là rất ok hiện tại ở VN mình, còn ít bulldog Pháp lắm chúc mừng Nghĩa, nhìn các em quá dễ thương .

Thân chào
Hiển Vietbully Kennel
0938110011
vietbully@yahoo.com.vn
Thank anh nhiều, em còn máu mê bully lắm. Hẹn anh em bully 1 thời gian sau nha.

Thân chào,

V BULLIES

Member
chẹp chẹp ông a e lại chuyển rùi. e chúc a thành công vỡi những j a đã lựa chọn.. Mong sao a sớm quay lại với hội BUlly với power hơn nhiều trc kia. Buôn may bán đắt a nhé

King of bulls

Vietpet sponsor
giới thiệu ACE cha và mẹ của bầy nhóc:

Luther male ( for show) ngày sinh 04/01/2012

Cha Grovy

Mẹ Kate ( chuẩn bị lấy Champ )

Bé chuẩn bị hành trang về VN trong 10 ngày nữa. Hồi họp và mong chờ quá .

Thân chào,

tiesti1616

Member
mấy bé mấy giờ về tới sân bay vậy a để còn biết đường ra cướp mấy e nó về nuôi chứ..=))....=))

King of bulls

Vietpet sponsor
mấy bé mấy giờ về tới sân bay vậy a để còn biết đường ra cướp mấy e nó về nuôi chứ..=))....=))
Bí mật sẽ được bật mí hehehehe.......! đừng cướp anh. Gio anh cũng đang ngồi trên đóng lửa rồi. :(:)(:)(:)((

Thân chào,

King of bulls

Vietpet sponsor
Hôm nay vừa nhận được 2 bé Lyrisc và Luther về VN. Hai bé rất khỏe mạnh nhanh nhẹn.
Linh hoạt và thích ứng môi trường rất nhanh. Tuần tới nhà vô địch Kir và con gái của Kir là Jelly sẽ về VN. :)):)):)):)):)):))

Than chào,