• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

French Bulldog _ Phi. Champion Kir của King of bullies!

King of bulls

Vietpet sponsor
Qua 1 lần nhìn trên tivi thấy 1 chú Bulldog pháp rất dễ thương, nhỏ nhắn, và có cấu trúc cơ bắp,
linh hoạt,năng động nhưng không quá mức kiểm soát và dòng chó companion dog .
Mọi yếu tố trên nên Bulldog Pháp hợp với điều kiện nhà mình.
Mình đã tìm hiểu kỉ càng, nên liều đành nhập 1 chú  bulldog Pháp
từ Philippin về chơi.
Nếu như không gì thay đổi thì vào đầu tháng sau , Kir sẽ có mặt tại Sài Gòn. Góp phần vào sân chơi
Bulldog Pháp tại VN. 

Giới thiệu sơ về Kir. Gia phả Cha mẹ và ông bà hầu như là champion hay grand champion tại Mĩ và Châu âu.
Kir được nhập từ Nga về Philipin làm giống và trãi qua các cuộc thi để trở thành Phi. Champ Kir.
Kir có FCI Pedigree Export và sẽ chuyển đổi sang VKA trong thời gian tới.

Sex: male
Color: fawn

Sire: RUS GR CH VIVAT VOYADZHER DLYA FRUSTYLE (RUS)
Các giải đã thắng: JCH Club, JCH RUS, CH RUS, 2xCH RKF, CH CLUB, GRAND CH RUS

Gia phả VIVAT VOYADZHER DLYA FRUSTYLE - World Pedigree DataBase French Bulldog, French Bulldog Pedigree DataBase.

Dam: UA CH BLUESLY AVALANCHE (RUS)
Các giải đã thắng: J CH UA.CH UA, R CAC, R CACIB

Gia phả của UA CH BLUESLY AVALANCHE (RUS)
BLUESLY AVALANCHE - World Pedigree DataBase French Bulldog, French Bulldog Pedigree DataBase.

Và cuối cùng Nhà vô địch Kir

Xin chia sẽ với tất cả các bạn cùng sở thích Bulldog Pháp. Xin cám ơn.

Thân chào,

Đẹp quá Nghĩa ơi, nhiều đam mê thật đấy, sao NGHĨAko kiếm pé nào màu đen trắng ấy, nhìn đẹp lắm, chúc mừng NGHĨA nhé ...

King of bulls

Vietpet sponsor
Đẹp quá Nghĩa ơi, nhiều đam mê thật đấy, sao NGHĨAko kiếm pé nào màu đen trắng ấy, nhìn đẹp lắm, chúc mừng NGHĨA nhé ...
Nghĩa thấy thích vui vui, nhìn mắc cười nên tìm 1 bé về chơi. Màu Trắng và đốm đen cũng rất hay. Nghĩa có dịp cũng rinh về 1 em cái heheheheh...! Thank Tùng nhiều.

Thân chào,

King of bulls

Vietpet sponsor
Thêm vài hình ảnh của Kir khi đi thi ra dáng của nhà vô địch. Phong trào bên nước
Phillipin rất phát triển bulldog Pháp. Nhìn có rất nhiều thành viên tham dự 35 bulldog Pháp trong cuộc thi tại show 2012 FCI Asia & The Pacific Dog Show.

Hi vọng ngày không xa, ở VN mình sẽ như Philippin, có số lượng người chơi như tấm hình dưới. Làm phát triển phong trào bulldog pháp.

Thân chào,

Super_Gà

Active Member
Bất ngờ quá , bất ngờ quá điiiii. Bác Nghĩa làm mọi người kinh ngạc quá đi àh.:-o
Thân,

tiesti1616

Member
mấy bé này nhìn xin quá ông a ơi hôm nào qua ngắm mấy bé mới được.....

vietbully

Member
Trời nhìn em này đã quá quá ngầu luôn tháng 12 năm này thì .... vô địch nha chúc mừng chúc mừng thành công thành công=))=))=)) .

Thân chào
Hiển Vietbully Kennel
0938110011
vietbully@yahoo.com.vn

King of bulls

Vietpet sponsor
Trời nhìn em này đã quá quá ngầu luôn tháng 12 năm này thì .... vô địch nha chúc mừng chúc mừng thành công thành công=))=))=)) .

Thân chào
Hiển Vietbully Kennel
0938110011
vietbully@yahoo.com.vn
Trời gì vậy anh, em đâu dám. Anyway cám ơn anh nhiều.
Vài bữa nữa gà Tân Châu nha anh.

Thân chào,

lhat

Member
Anh Nghĩa làm bất ngờ suốt ta - Chúc mừng Anh. Có hình up tiếp nha Anh.

King of bulls

Vietpet sponsor
Anh Nghĩa làm bất ngờ suốt ta - Chúc mừng Anh. Có hình up tiếp nha Anh.
Sao vui vậy ta, Dũng gà , bé Thư đều nói anh làm bất ngờ ? Nhưng bất ngờ gì, thì bữa nào có dịp nguyên 1 ben anh em thì anh giải thích. :D:D:D:D:D:D

Thank bé Thư nhiều.

Thân chào,

King of bulls

Vietpet sponsor
Tuần sau thứ 3 hehehe, bé Kir sẽ về VN. Mong mỏi quá. Chuồng trại đã xong rồi hehehhe...!

Thân chào,

sumoandbull

Vietpet sponsor
Em này có cái màu mà em thích nhất.
Về đến VN là a phải up ảnh ngay nhé xem màu có khác gì so với ảnh trên ko :x:x:x
Thân !!!

King of bulls

Vietpet sponsor
Em này có cái màu mà em thích nhất.
Về đến VN là a phải up ảnh ngay nhé xem màu có khác gì so với ảnh trên ko :x:x:x
Thân !!!
Thank em, anh cũng đang hồi hộp lắm đây. Hi vọng như bé Hero E.BD nhà em heheheheh...1