• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

French Bulldog _ Male .Junior Champion Zon Mirekl Stradivary !

King of bulls

Vietpet sponsor
Không dừng lại ở Châu Á, mình quyết tâm mang được những Bloodline từ Châu Âu về.
Mong muốn được có những bloodline chất lượng trên thế giới .
Và F.B.V.N có thể sánh ngang với các nước láng giềng Thái, Philiipin, Malai, Indo,và Đài Loan........!

Mình đã tìm được em từ F.B đực vô địch trẻ tại Nga, gia phả của em rất là đặc biệt,
ông bà có nhiều thành tích và vô địch nhiều quốc gia và quốc tế.

Em nó được thừa hưởng từ ông bà,cha mẹ và đã không phụ lòng đã trở thành nhà vô địch trẻ.

Xin giới thiệu sơ bộ về em nó:

Sire: RACADI SEA REX
Giải Thưởng: CH INT, RUS, GRAND, RKF, BLR, LT, MOL, LV, UZ
http://ingrus.net/frbull/en/details.php?id=551

Dam:ZON MIREKL LA FLEURE
Giai thưởng: Ch Rus Lt,, CW, Grand
http://ingrus.net/frbull/en/details.php?id=20557

Đây nhà vô địch trẻ ZON MIREKL STRADIVARY ( VARY)
1tuổi 5 tháng.
http://ingrus.net/frbull/en/details.php?id=20552

Hình chụp đã lâu, sẽ sớm cập nhật hình mới.

Và không gì thay đổi em nó sẽ về lúc 10/04/2012.

Thân chào,

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
dạo này chuyển qua giống mới này rồi phải không ? xin chúc mừng em và chúc thành công nhé.

BR

King of bulls

Vietpet sponsor
dạo này chuyển qua giống mới này rồi phải không ? xin chúc mừng em và chúc thành công nhé.

BR
Vâng thank anh nhiều, em cũng đang cố gắng phát triển. Nhưng cần được anh em ủng hộ nữa.

Thân chào,

King of bulls

Vietpet sponsor
Nhìn như 1 chú bully thu nhỏ anh nhỉ cơ bắp cuồn cuộn luôn.....Chúc anh thành công nha.
Thank em trai, như chú bully thu nhỏ đó là lý do anh chọn bull pháp. Nhìn đúng hơn là shorty bull hehehehe..............

Thân chào,

King of bulls

Vietpet sponsor
chúc mừng ông a nhé. Nơi đâu có a nơi đó phong trào nổi cuồn cuộn hehehehe
Thank em trai đã cổ động viên anh. nhưng em vào chơi nữa là nguồn động viên lớn cho anh. hehehehhehe.......!

Thân chào,

King of bulls

Vietpet sponsor
09/04/2012 vào ngày thứ hai bé sẽ có mặt tại Sài Gòn !
Hi vọng đừng có gì trục tặc xuất hiện.

Thân chào,

King of bulls

Vietpet sponsor
Thứ 5 ngày 05/04/2012 Bé sẽ có mặt tại VN. Hi vọng mọi việc sẽ suông sẽ.

Thân chào,

King of bulls

Vietpet sponsor
Chạy nguyên cả ngày nắng nóng ngoài đường, chạy tới chổ này chỗ nọ, mệt mỏi cả ngày,
10h 45 tới 15h30 mới đón được Radik ra ngoài về tới nhà. Bé này không quen thời tiết VN.
Nên rất mệt mõi, làm mình 1 phen hú vía, nhưng cuối cùng bằng vài cách nhẹ nhàng của mình,
bé đã đỡ mệt và từ từ quen lại với thời tiết mới tại VN. :D :D :D :D
Bé giờ đã an toàn và phục hồi hoàn toàn 100%. Hi vọng bé thích nghi sớm với môi trường mới .

Thân chào,

King of bulls

Vietpet sponsor
Gia phả của Radikal FCI pedigree export sẽ chuyển sang giấy tờ của VKA.

Thân chào,