• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

French Bulldog _ Female .Junior Champion Zon Mirekl Anabel !

King of bulls

Vietpet sponsor
Không dừng lại ở Châu Á, mình quyết tâm mang được những Bloodline từ Châu Âu về.
Mong muốn được có những bloodline chất lượng trên thế giới .
Và F.B.V.N có thể sánh ngang với các nước láng giềng Thái, Philiipin, Malai, Indo,và Đài Loan........!

Mình đã tìm được em từ F.B cái vô địch trẻ tại Nga, gia phả của em rất là đặc biệt,ông bà có nhiều thành tích và vô địch nhiều quốc gia và quốc tế.

Em nó được thừa hưởng từ ông bà,cha mẹ và đã không phụ lòng đã trở thành nhà vô địch trẻ.

Xin giới thiệu sơ bộ về em nó:

Sire:FABULOUS DE LA PARURE
Giai thưởng: LVJ CH,LT CH, RUS CH
http://ingrus.net/frbull/en/details.php?id=3614

Dam: ZON MIREKL TI AMO
Giải thưởng: Ch RUS,LT
http://ingrus.net/frbull/en/details.php?id=35072

Và đây nhà vô địch trẻ Zon Mirekl Anabe ( Bé )

Và Không gì thay đổi 10/04/2012 em nó sẽ về VN.

Thân chào,

Nha Trang Bully Camp

Vietpet sponsor
chơi thế mới là chơi chứ anh trai....đây có thể là được ghi nhận người đi tiên phong cho Bulldog Pháp của Việt Nam.con giống chất lượng-----bầy con chất lượng-------chúc mừng anh.có con nào không vừa ý thì đưa về nha trang làm bạn với bully nhé

King of bulls

Vietpet sponsor
chơi thế mới là chơi chứ anh trai....đây có thể là được ghi nhận người đi tiên phong cho Bulldog Pháp của Việt Nam.con giống chất lượng-----bầy con chất lượng-------chúc mừng anh.có con nào không vừa ý thì đưa về nha trang làm bạn với bully nhé
Thank em nhiều, em sang chơi chung với anh luôn đi hehehhe...!

09/04/2012 vào ngày thứ hai bé sẽ có mặt tại Sài Gòn !
Hi vọng đừng có gì trục tặc xuất hiện.

Thân chào,

King of bulls

Vietpet sponsor
Thứ 5 ngày 05/04/2012 Bé sẽ có mặt tại VN. Hi vọng mọi việc sẽ suông sẽ.

Thân chào,

tiesti1616

Member
hehe còn mấy ngày nữa là về rồi à phải chạy qua xem mới được.....:)):))..:))

tiesti1616

Member
hjhj kêu e út chơi chung là phải cho nó coi nó mới ghiền rồi mới chơi chứ..:))..:))..:))

King of bulls

Vietpet sponsor
Hôm nay 1 ngày vất vả ngoài ga, chạy tới chạy lui. Nắng nóng nực.Bé đáp xuống sân bay 10h45 toi mãi 3h30 mình mới lãnh bé ra ngoài được. Về tới nhà, mình bế bé lên nhà, thả xuống bé chạy nhảy thật vui, đi khai phá địa bàn mới. Không hề bị vấn đề về thời tiết.
Cuối cùng bé Anabel đã về VN thành công .

Thân chào,

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chuyển qua giống mới rồi hả em? Tưởng giải nghệ luôn rồi chứ hehehe, chọc em vui thôi chứ đam mê mấy bé dog này rồi thì làm sau bỏ được phải không em :D:D.Chúc mừng Nghĩa nhé!!! chúc cho phong trào FB ngày càng phát triển không ngừng. Thân chào.

King of bulls

Vietpet sponsor
Chuyển qua giống mới rồi hả em? Tưởng giải nghệ luôn rồi chứ hehehe, chọc em vui thôi chứ đam mê mấy bé dog này rồi thì làm sau bỏ được phải không em :D:D.Chúc mừng Nghĩa nhé!!! chúc cho phong trào FB ngày càng phát triển không ngừng. Thân chào.
Em đã dẹp hết trại rồi, xây thêm vài phòng luôn rồi.:)):)):)) cuối cùng buồn không chịu nổi, đành phải chơi lại thôi anh. ehhehe. thank anh nha.
Đại diện anh em cám ơn lời chúc của anh nha.

Thân chào,

King of bulls

Vietpet sponsor
Gửi tới anh em gia phả của bé Anabel ! FCI Pedigree Export sẽ chuyễn sang giấy của VKA.

Thân chào,

King of bulls

Vietpet sponsor
Hôm nay rãnh lên làm vài pose gửi anh em xem chơi vui. Chưa chụp chính thức :D :D :D

Thân chào,