• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

France Bull nhà em nè...zô..zô..zô

lethanhphong238

thật sự thì mình cũng ko bít nhìu về loại náy!nhưng nói bạn đừng bùn..mình chưa nhìn thấy con bull boston nào xấu như con đó!!!

Bull France

thật sự thì mình cũng ko bít nhìu về loại náy!nhưng nói bạn đừng bùn..mình chưa nhìn thấy con bull boston nào xấu như con đó!!!
Vâng...em Bull nhà em chỉ có thế bác ạh,bác có em nào cho các anh em xem với

bull_boy

Member
bác còn thiếu kinh nghiệm nên đừng ăn nói bừa bãi .... bull Pháp và bull boston khác nhau trời vực mà ..... bull boston có thân hình nhỏ gọn cơ .... không ục ịch như em này đâu ... em này bull Pháp 100% .... nhìn là biết

em thấy mới 1 tháng thì không nói gì duoc
phải để 1 tuổi nó ra dáng đã mới nói duoc chứ
hy vong là nó se xinh dep
ah mà chẳng biết là F hay M nhỉ

giao lưu bull pháp

hôm nào cho nó giao lưu cùng loài chút bạn ơi
ở HN hay HCM phone của mình là 0916536938 nhé
bé harley nhà mình là đực duoc 1,5 tuổi rùi đang căng lắm chưa tìm được vợ cho nó đây

KenNyHoang

bull phap ban nhin dc mat day ban.ban co the cho minh biet bull phap nay ban mua khoang bao nhieu vay ban ?

jenny_Q

Vietpet sponsor
bull này đẹp quá mình cũng thích bọ lông đốm nhìn rất lạ nếu bác ở hà nội thì hôm nào cho đi of ở công viên thống nhất đi

hiep198x

Member
em này hơi CÒM 1 tý , đề nghị bạn tăng cường , bồi bổ cho em nó ... dòng bull nhỏ này cũng hay đó bạn , nhưng sao bộ lông của em nó hơi nhem nhuốc nhỉ .
PS : bạn có thể cho mình giá của em này đc ko ???