• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Festival Vietpet 2011 - Ngập nắng lung linh, ấp áp tình bằng hữu.

KimCuong

Active Member
Và màn biểu diễn nghiệp vụ chất lượng nhất và đặc sắc nhất của Festival Vietpet 2011, có thể nói là được trao cho tiết mục của một cán bộ kiểm lâm cùng chú GSD của anh đến từ CLB Vietpet Thái Bình. >:D< =D>

KimCuong

Active Member
Với hơn 180 shot mà KC đã chớp được tại kỳ Festival Vietpet 2011, chỉ thể hiện được một phần những tình cảm cũng như lòng nhiệt huyết của Tập thể anh chị em thành viên với Festival nói riêng và Diễn đàn Vietpet nói chung, đúng với Slogan Kết Nối Đam Mê đã được nghi nhớ trong tâm hồn mỗi người.

Một lần nữa xin được cảm ơn tất cả! Xin hẹn gặp Tập thể anh chị em thành viên tại các hoạt động trong thời gian tới của Diễn đàn Vietpet tại các Tỉnh, thành trên cả nước Việt Nam.

Chúc vui! Thân ái :x./.

khuyen_mo

Active Member
Tai nhọn và nhọn...............

A đây rồi!Đợi mãi mới thấy tấm hình của Cún nhà mình!:D E xin Bác Kim Cương 2 tấm hình này làm kỉ niệm nhé!Cảm ơn Bác Kim Cương!:x:x:xThanks<:p

vanglai213

Active Member
Bác Kimcuong ơi ! không ngờ bác cất trong tủ lâu quá giờ em mới đc xem đó >bác còn hình nào của em bác ém hàng không đó

KimCuong

Active Member
Bác Kimcuong ơi ! không ngờ bác cất trong tủ lâu quá giờ em mới đc xem đó >bác còn hình nào của em bác ém hàng không đó
Anh còn một ảnh của một Đại gia đi buôn Vàng dởm, tùy theo nhu cầu của gia chủ sẽ cho xuất hiện vào một thời điểm nào đó. :))

tran huy hoang

Active Member
Cảm ơn Bác đã cho Em xem thật đã mắt với các Shot ảnh rất phong sự về ngày hội chung !

Lynk_TG

Member
Một số dòng khác....................

[/CENTER]
Phù... May mắn được bác Đá Quý cho bức hình kỉ niệm. Năm ngoái đại lễ 1000 năm cũng có mặt ở phần Hậu. Năm nay muốn có 1 bức ở phần chính. Cuối cùng được 1 bức ở phần chính và 1 cái ké mặt ở phần hậu. Thật là bội thu bội thu =)):))
Cảm ơn bác Đá Quý nhé !!!~o) thôi nhé... em ko biết uống bia rượu... bác thông cảm :p

jenny_Q

Vietpet sponsor
anh ơi dogo 1 thành viên của em đâu sao chẳng thấy chụp gì cả đề nghị bác có thì pots lên cho em :((

vanglai213

Active Member
Anh còn một ảnh của một Đại gia đi buôn Vàng dởm, tùy theo nhu cầu của gia chủ sẽ cho xuất hiện vào một thời điểm nào đó. :))
Bác xì ít hàng ảnh em thôi nhé , không năm sau em bắn tỉa bác rồi xì hàng luôn đó ^^

john-sam

Member
Bác Kimcuong ơi ít hình của GSD ( becgie đức ) quá bác Kimcuong ạ, còn hình nào của GSD bác pos cho em với.8->

sumoandbull

Vietpet sponsor
Bác KimCuong ơi hôm đó e đến muộn , nghe nói English Bulldog cũng có CLB lên chào khán giả ạ?
Bác có ảnh post e xin nhé:x

john-sam

Member
Lấy đà - Ủng hộ FTV 2012 nào, Topic trôi sâu quá. Ban chủ nhiệm Vietpet tổ chứ FTV 2012 ngày nào ấy nhỉ

V BULLIES

Member
hình như năm nay ko tổ chwcs FVP thì phải, ko thấy VPTB thông báo j. Mà cũng ko thấy các ad kêu gọi ủng hộ chắc năm nay trái đất ko qua đc 21/12/12 hii

Administrators

Administrator
Thành viên BQT
!!!!!

hình như năm nay ko tổ chwcs FVP thì phải, ko thấy VPTB thông báo j. Mà cũng ko thấy các ad kêu gọi ủng hộ chắc năm nay trái đất ko qua đc 21/12/12 hii
Ban quản trị đang họp bàn chọn ngày đẹp để tổ chức Festival bạn nhé . sẽ sớm có lịch cụ thể thông báo tới ACE vào 1 ngày nào đó trong tháng 1 các bạn cứ chuẩn bị tinh thần đi nhé :D:D
thân !!!!