• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

FESTIVAL 2008 và sinh nhật lần thứ 3 của vietpet.com

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
Thưa anh chị em ,vừa qua trang WEB của chúng ta có sự cố nên đã mất một số dữ liệu về Festival 2008 và sinh nhật lần 3 của chúng ta ,vậy anh chị em nào còn những dữ liệu xin post lại ở topic này ạ.Thanks

Cả tuần em cũng không vào được, cả bên aquabird cũng thế. Hai trrang có liên quan đến nhau không vậy anh ơi.

Hoangminh

Member
Một số ảnh mình chụp và 1 số bạn chụp mình còn lưu được xin post dần lên. ở nhà vẫn còn sẽ tìm để post tiếp
đầu tiên là chó nhà mình

Hoangminh

Member
tớ show hàng em rốt

đây là rốt của con dom dom hưng hàng bông đối thủ chiến đấu với em dogo ở trên

tiếp theo là h...le của long canhngam

1 em rốt hình như ở văn quán HĐ

yeulab

Member
Hưởng ứng lời kêu gọi của Bác Kỳ tôi cũng có vài ảnh mời ACE xem

ĐÂY là chú cún GSD mới của tôi vừa bước trên ôtô xuống chờ đoàn ăn sáng trước khi vào FESTIVAL

Và tại Sân vận động QUẢNG AN

1 CHÚ GSD mới nhập

Chú GSD của bác Pha

Các chú GSD xếp hàng theo hiệu lệnh

Các đại biểu, khách mời và đông đảo người hâm mộ

TomBom

Member
Chúc mừng năm mới - 2009

Nhân dịp năm mới 2009 .TomBom xin kính chúc anh chị em VietPet một năm mới An Khang Thịnh Vượng - Vạn Sự Như Ý ,Và đặc biệt ,sẽ có một năm mới vui vẻ hạnh phúc hơn nữa với những thú cưng của mình.
Xin post lại những hình ảnh của Festival Vietpet 2008 - Quảng An -Hà Nội - 14/12/2008