• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Fay nhà em này các bác !

Mr.Fay

Fay nhà em cho đến hnay đc 7 tháng 20 ngày. Nặng ~35kg
Anh em chém nhẹ thôi nhé !

Đẹp quá anh ơi, a cho e hỏi chế độ ăn của fay nhà a ntn thế, e cho bull nhà e ăn mà thấy k lớn mấy

Mr.Fay

Hồi trc' tầm 3 4 tháng mình cho ăn 1 ngày 5 bữa nhỏ.
Mua khoai tây + su hào + cà rốt + cổ gà + thịt thăn nấu thành 1 nồi to. Cứ 3 4 ngày thì hết 1 nồi.
Bh nó lớn rồi nên cũng kén ăn lắm.
Bạn nhớ cho nó ăn nhiều rau vào nhé !

Anh cho e hỏi thêm chút, cổ gà xay hay để nguyên a, bull nhà e cũng gần 4 tháng rồi, fay nhà a chỉ cho ăn thế hay có đổi món k a

Mr.Fay

Anh cho e hỏi thêm chút, cổ gà xay hay để nguyên a, bull nhà e cũng gần 4 tháng rồi, fay nhà a chỉ cho ăn thế hay có đổi món k a
Hồi bé tầm trc' 4 tháng mình băm nhỏ tất cả bạn à. Còn bh chặt miếng cho ku cậu chén ngon lành rùi !
Bh cũng hay đổi bữa cho nó lắm. Hôm thì ăn thêm trứng vịt lộn hôm thì gan và phổi trộn cơm. Nhưng đa số vẫn cho ăn rau bắp cải luộc và cổ gà bạn à