• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

fabio và hella

anhyenco

Member
Tặng anh Đạt 1 số hình ảnh Bianca of vnrottweiler (thân mẫu của Hella nè) hy vọng Hella sẽ thừa hưởng nhiều gen trội của cả cha lẫn mẹ.......

cảm ơn nguyên nhiều nha, số hình này dẹp wa, mình hy vọng hella cũng đc phong độ như mẹ của nó sau này, nguêyn có dịp nào lên củ chi chơi ko, alô minh uống cofe nha, ma quên hỏi nguyên ở đâu ha

anhyenco

Member
Tặng anh Đạt 1 số hình ảnh Bianca of vnrottweiler (thân mẫu của Hella nè) hy vọng Hella sẽ thừa hưởng nhiều gen trội của cả cha lẫn mẹ.......

lto nguyên: cảm ơn nguyên rất nhiều về những bức hình của bianca nha , tuyệt vời thật đấy, mình sẽ cố gắng chăm sóc thật tốt hella hy vọng nó sẽ giữ phong độ của me nó,có dịp nào ghé anh sơn chơi alô cho mình , anh em mình uong cofe nha​

chopper02

Member
cho em cắt ngang tí nhé

Hella tính đến nay là được 4 tháng mà nhìn ok thật , bé được bao nhiêu KG rồi bác .
nghe các anh ý nói là anh cũng nuôi rott nên cho em hỏi anh xem bây giờ đặt gạch một em thì ở đâu có và súng đạn thế nào để cho em chuẩn bị trước 1 em tầm 3 tháng tuoi . thanks anh nhieu

Tungu

Member
dạo này tình hình 2 em nó thế nào rồi..hôm nào rảnh chở 2 anh em nó lên củ chi chơi nhé