• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

F1 đã 30 ngày tuổi (Cập nhật tiếp...)

hungye20

Member
Đã có ai có chó PQ thuần chủng đâu mà lại có chó F1 với F lai . Mấy ông lái chó làm chò quá đấy

Conghuu74

em muon dang ky mot ven vang đuc, bao gia luon a nhe. cho nhu vay la chuyen duoc roi. nho a care nhe

hungye20

Member
không cần phải tìm hiểu nhiều nữa đâu vì cách đây gần 20 năm khi còn bé tôi đã theo bố 2 lần vào miền nam ra đảo tìm để mua chó PQ mang ra HN vì bố tôi rất thích loại chó này nên tôi quá biết về loại này >:/

không cần phải tìm hiểu nhiều nữa đâu vì cách đây gần 20 năm khi còn bé tôi đã theo bố 2 lần vào miền nam ra đảo tìm để mua chó PQ mang ra HN vì bố tôi rất thích loại chó này nên tôi quá biết về loại này >:/
1994 ?????......................................................................2014 rùi bạn nhé

dan_cpt

Member
Cảm ơn các bạn đã quan tâm chia sẻ. Mọi giao lưu theo số điện thoại, mình sẽ trả lời thỏa đáng.