• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Enrico NinhBinh lần đầu tiên ra mắt ACE .

chanphuong

Member
Rảnh rỗi chụp mấy cái ảnh cho ERICO . Mong Rico va Box luôn mạnh khỏe và chóng lớn , trông chờ vào 2 thằng mày đấy . hihi

Erico trông ngầu đấy Ngocsam ạ, nhưng cho mình hỏi tại sao lại có vết gì ở sườn bên trái thế? Hay chỉ là vết bẩn?

ngocsamnb

Member
Erico trông ngầu đấy Ngocsam ạ, nhưng cho mình hỏi tại sao lại có vết gì ở sườn bên trái thế? Hay chỉ là vết bẩn?
dạ đấy là vết sẹo cắn nhau đấy ạ và thủ phạm chính là cái thằng màu trắng ở hình trên ý ạ , con trắng đấy bé nhất nhà nhưng đầu gấu lắm cũng may hôm đấy Rico nó nhường chứ không thì con trắng kia thành hai đoạn mất . hic

rinkitori87

Tiếc là Jun của t đã vĩnh viễn chia tay mình từ tháng trước, nếu k đã có thể giao lưu với bạn được r. Lúc Jun ra đi mới được 7,5 tháng và nặng 40 kg...

ngocsamnb

Member
...

Tiếc là Jun của t đã vĩnh viễn chia tay mình từ tháng trước, nếu k đã có thể giao lưu với bạn được r. Lúc Jun ra đi mới được 7,5 tháng và nặng 40 kg...
Chia Buồn Cùng Bạn , Mà Hình Như Bạn Ở Ninh Bình Thì Phải .

Up ảnh mới của Erico lên đi chú Ngọc... công nhận rott thay đổi nhiều thật, chú chăm quá tốt

viet-hong

Member
Erico nhìn ra giáng lắm rồi sắp sửa được làm chồng làm cha được rồi nhỉ. Trông chắc chắn và khỏe mạnh lắm

KimCuong

Active Member
Erico nhìn ra giáng lắm rồi sắp sửa được làm chồng làm cha được rồi nhỉ. Trông chắc chắn và khỏe mạnh lắm
Chưa được đâu Giang, mới hơn 14 tháng mấy ngày thôi mà. Tầm vài tháng nữa thì mới có thể. :D

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Chịu khó cập nhật ảnh mới của cún đi ngocsam ơi!! Hồi hộp với cô nàng ENDIVA quá!! :-w:-w:-w:-w:-w>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<
Tiện thể ghé ảnh ông anh EVANS để chú và ace yêu rott chia sẻ nhá!

ngocsamnb

Member
hihi em tính chắc cũng phải tầm 4 hoặc 5 tháng nữa mới có vấn đề với đôi vợ chồng này anh ạ . hihi không biết evans phát triển hết cỡ thì nhìn sẽ như thế nào anh nhỉ không khéo ông Giáp xúc động lại khóc mất . hehe

hihi em tính chắc cũng phải tầm 4 hoặc 5 tháng nữa mới có vấn đề với đôi vợ chồng này anh ạ . hihi không biết evans phát triển hết cỡ thì nhìn sẽ như thế nào anh nhỉ không khéo ông Giáp xúc động lại khóc mất . hehe
Chú cứ nói quá... nếu nói về tuổi thì con Evans này phải gọi con Ediva của chú là chị.. vì con Evans này gần út đàn.. trên con Achile 1 Bậc hihi...

ngocsamnb

Member

đây thì hàng nóng của Ediva đây các bác ơi , Rico hôm nào phong độ tốt em chụp rồi gửi cho ae chém .:D

ngocsamnb

Member
anh chàng này đẹp thật, nhìn là kết liền ............
đây là em cái bác ạ . để hôm nào em show cẩn thận cho các bác chém , chứ hai ảnh nằm này em chụp ngẫu hứng lại để các bác chê cười rồi .

ngocsamnb

Member
anh giáp lại nhanh tay giống em rồi . :))

đây có mấy cái ảnh mới chụp các bác đánh giá ạ . đây là ENRICO được hơn 15 tháng rồi ạ .

enrico nhìn đẹp quá rất dáng và phong độ. Bạn hình như ở gần cầu Non Nước đúng không nhỉ???

ENRICO hồi bé không được uống sữa phát triển chiều cao thì phải
Thôi, đành phải bụng phệ đi với chân dài vậy