• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em xin ra mắt cả nhà mấy nhóc nhà em,xin dược chỉ giáo

boxich90

Member
Trước tiên em xin ra mắt anh em VP 2 chú béc nhà em mới dược 2 tháng2 ngày(tính dến hôm nay)
nhìn 2 em nó tình cảm thiệt

Đang vờn nhau....
tiếp nè!!! tuy còn nhỏ nhưng cũng máu chiến lắm

boxich90

Member
Em này vì hay chạy lung tung nên buộc lòng em fải xích nó lại
Cắn nhau liên tục,dúng là trẻ con có khác

đây là Bopbi nhà em
sinh ngày 20/07/2008
đến nay dã dược 7kg(thân hình theo như em doán thì hoàn toàn bình thường)
Bản tính của Bopbi nhà em có vẻ hơi "máu",

boxich90

Member
đây là Jonhbi cùng cha khác mẹ với Bopbi nhà em
đây nũa nè,tuy cùng cha nhưng suốt ngày bị Bopbi bắt nạt

boxich90

Member
Con dây là Bopbi bố ạ
Cân nặng:46kg
Chiều cao:50-55cm
Hiện Bopbi bố dang làm nhiệm vụ quản lí trên trang trại nhà em ở Sóc Sơn
Tuy ngoại hình ko dược chuẩn lắm nhưng dược cái giữ nhà thì ko fải bàn cãi(ko tin sờ thử coi) hjh
Bopbi bố dang nằm nghỉ sau một ngày làm việc vất vả

đây là Sami mẹ của Bopbi ạ
Chiều cao:cao hơn chó bố chut xíu(khoảng 57-58cm)
Cân nặng:42kg
Hiện cũng dang làm nhiệm vụ canh giữ trang trại cùng Bopbi bố
Tuy ko dữ bằng Bopbi bố nhưng cũng đaược dạy dỗ dàng hoàng

dây là em chó cảnh nhà em tên là Xeo xeo
chiều cao:bàng chó ta(khoảng 35-40cm)
Tinh' tình;Giữ như cục dat9ái sờ cũng ok)

WinWin

ủa sao 2 con con tai nó lại cụp vậy , thấy bố mẹ nó tại dựng mà ???????????????????????

boxich90

Member
WinWin ơi! chó của mình mới dược hơn 1 tháng mà,khoảng tầm 4 tháng nũa có lẽ sẽ dựng như bố mẹ

Tina90,dơn giản là mình thích nuôi dộng vât. dặc biệt là chó và mèo

Đuôi em nó dài thật đấy,bác chăm em nó chóng lớn nhé. Chúc bác có con cún đẹp!

boxich90

Member
Cám ơn bác Phanthelinhgt nhé,bác quê ở Nam Dinh hả bác,bác cùng quê nội với em doá hihi

ducnts

Member
Có hẳn trang trại cho chó chạy thì còn gì bằng, ở nhà phố muốn nuôi chó to cũng cực thật :(

Cám ơn bác Phanthelinhgt nhé,bác quê ở Nam Dinh hả bác,bác cùng quê nội với em doá hihi
vậy là đồng hương rồi còn gì nữa?!!! chào đồng hương nhé, chăm chó tốt thỉnh thoảng post hình ok!:love struck:

JONHTB

Trông hai em cún rất đáng yêu nhưng mình nhận xét bạn đừng buồn nhé, mẹ nó theo mình chỉ là chó lai thôi.

NamLong

Member
to boxich90: nhà bạn có trang trại thì hay quá còn gì nữa! Nuôi thêm 1 đàn nữa ở trang trại cho sôi động đi!
Trông Bopbi của bạn đẹp và có dũng tướng ra phết, nhưng Sami thì gầy quá thì phải - chăm sóc thêm cho nó đi. Đặc biệt là chăm 2 nhóc cẩn thận để như ý nhé!
Thân chào!

boxich90

Member
to boxich90: nhà bạn có trang trại thì hay quá còn gì nữa! Nuôi thêm 1 đàn nữa ở trang trại cho sôi động đi!
Trông Bopbi của bạn đẹp và có dũng tướng ra phết, nhưng Sami thì gầy quá thì phải - chăm sóc thêm cho nó đi. Đặc biệt là chăm 2 nhóc cẩn thận để như ý nhé!
Thân chào!
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=12358 Em cám ơn anh Long nhé,dây là Bopbi nhà em anh ạ,tai bắt dầu dựng rồi anh ạ ^^,nhưng thật buồn:( vì con John nhà em,chụp ảnh cùng Bopbi days dang bị ốm và khó có thể qua khỏi,em dã dưa di chữa ở rất nhiều nơi người ta dều nói.....:(:)(:)((

sao em không xem được hình nào nhỉ ? lạ thật đó.................................................

cho mình hỏi 1 câu nhé, mẹ bopbi hinh như không phải GSD thì phải hjjjjjjjjjj. nhìn 2 cún con cũng đẹp đó chúc 2 cún mau lớn .

bongdem09

mấy con cún của bạn dễ thương quá , nhất là 2 con cún ở trên cùng , dễ nó mà muốn ôm nó liền hà :D:D:D:D:D:D:D