• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em vàng đực mới về nhà mình

Em vàng mình bắt của anh Vulong, bắt về em nó lạ chủ mới, nhìn cái mặt cứ thấy buồn buồn! Mọi người xem hình đánh giá hộ mình với. Mình đặt tên cho nó, nhưng 2 ngày mà nó vẫn chưa biết nghe tên, hixx, anh em nào có kinh nghiệm nuôi chó lớn xin chỉ giúp mình với, em nó gần 1 năm tuổi rồi, làm sao để nó nhanh thích nghi và biết nghe lời đây, hiện giờ em nó vẫn còn nhút nhát và dè chừng mọi thứ!
Đây là vài hình của em nó! AE đánh giá nhiệt tình giúp mình nha!

tranle

Member
bn cho em nó ăn rồi chịu khó vuốt ve nó nhiều một chút là nó nghe lòi bn thôi. kiên trì nha bn.

Tep1979

Member
Đừng giận bạn nhé, mình không thích cái đuôi và móng chân em này bạn ah! Đấy chỉ là ý kiến cá nhân của mình thôi nhé!

HEHE

Đừng giận bạn nhé, mình không thích cái đuôi và móng chân em này bạn ah! Đấy chỉ là ý kiến cá nhân của mình thôi nhé!
cùng ý kiến............chó mà nhát quá bạn nên xem lại thần kinh e nó.

Mình cứ nghĩ là do chụp nên đuôi e nó bị vậy nên định bảo bạn chụp tấm khác xem :)