• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em tu ti của em nè!!!

Nhà em vừa mua được em Bắc Kinh xinh lắm cơ:love struck:,em post cho các bác xem ảnh của em ý nè:D:D:

Mình mua em ý ở chợ Đồng Xuân,hôm ấy vui lắm nhìn em tu ti trông đáng yêu lắm.Còn bây giờ em ý ở nhà ngủ suốt ngày thôi(*.*)z z z...

em là boy hay girl vậy bạn!!!Trông lúc em y ngủ đáng yêu quá!!!Như cục bông gòn vậy!!!Hôm nào cho bé đi off nhé!!!:)

Em ý là girl đấy bạn,và đố các bác biết đây là chó hay là chuột hi hi hi..^;^

A)Chó
B)Chuột
Các bác đoán đi nhé@;@

không chó thì chuột à bạn này hỏi kì ,câu đầu khen là bắc kinh kàm gì có chuột bắc kinh cơ chứ ,cũn đẹp lắm nha

Xinh ghê , trông như cục bông ý . Nếu mua ở chợ thì bạn nên cho cún đi tiêm phòng sớm nhé !

docoi24t2

Member
Trông em tu ti nhà bác trông dễ thương ghê, lại còn giống con chuột xù nữa.

yeuthuvat123

Bé tu ti của bác thật là đẹp và dễ thương, trắng tinh tuyệt vời. Nếu bác ở Sài Gòn chắc em phải làm sui với bác cho bé ben nhà em rồi !

voquocbao

Member
hihi, em thật dễ thương, bạn thật may mắn đó, ráng chăm sóc em cho thiệt tốt nhé....

Thank you bác voquocbao!!!!!!Mà em ý đang bị biến thành giẻ lau rồi các bác à,bị cả nhà em lật ra thành cái giẻ lau nhà các bác à !!!(^;^)

jodyngo

con chó của bạn thì mình lại trông giống con mèo...hihih nó mũm mĩm đáng yêu ghê á!!!

hana04nt

Member
Trời ơi trông em dễ thương không chịu được. Sao mấy lần tớ ra chợ Đồng Xuân toàn thấy họ bán chim chóc thì còn nhiều chứ còn chó mèo thì có thấy mấy đâu nhỉ.Chúc mừng bạn mua được 1 em dễ thương thế này ở chợ.Hiếm lắm đấy nhé.Bạn nhớ đem em nó đi tiêm phòng cho đảm bảo

Mình ra đấy lúc đầu ko thấy nhưng mình hỏi mấy người bán hàng chim chóc,chuột thì họ bảo đi xuống dưới nữa thì thấy đó,vậy bạn thử tìm lại chưa?

Bạn ơi

Bé nhà mình làm sao mà phải mau khỏe hả bạn:raised eyebrow::raised eyebrow:,bạn đang chúc ai đấy mình hay ai đó???

kaikai

chợ đồng xuân có bán chó nhưng chỉ có 1 hàng.Chó ở đó mình ra nhìn đâu có đẹp.có 1 con fox nhìn yếu lắm và 1 con chó ta.còn lại là vài con mèo.

kelvin85

bạn ơi cho mình hỏi em này sau này có to hơn không hay mãi mãi chỉ như thế thôi. Em nó co hay sủa nhiều không ????????? minh muốn nuôi 1 em nhưng ở ki túc xá nếu sủa nhiều thì nuôi không tiện hxihxihxi.