• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em tha thiết muốn xin 1 em phốc

kenvirus

Member
Tình hình là dao này em rảnh dỗi quá,chả biết làm gì,muốn có 1 em cun bé bé nào nuôi cho vui nhà vui cửa...Anh(Chị) nào có mà ít( không) có điều kiện để nuôi thì tặng em 1 em.Nhà em ở trên chung cư nên điều kiện cũng không đến nỗi nào và sạch sẽ, Em xin chân thành cảm ơn các anh(chị)......Số điện thoại của em : 0987207634

phú quốc mua còn khó nữa là xin hả bạn
mà phú quốc không phù hợp với nơi bạn đang ssống đâu

kenvirus

Member
aa

phú quốc mua còn khó nữa là xin hả bạn
mà phú quốc không phù hợp với nơi bạn đang ssống đâu
Ban doc lai di nhe.Neu bi can thi deo kinh vao.....Phoc' khac' lien quan gi den' phu quoc o day ha? ban

beyeucun

Nếu chỉ rảnh rỗi mà nghĩ ra nuôi chó thì chắc chắn không ai (yêu chó thực sự) bán chó cho bạn chứ đừng nói là cho, bây giờ rảnh rỗi thì nuôi vậy lúc không rảnh thì lại đem cho người khác à?

kenvirus

Member
upppppppppppppppppppppp đúng là suy nghĩ của bạn chỉ có được đến như vậy, không khá hơn dc đâu

kenvirus

Member
Mình mà làm như vậy để chủ nó thỉng thoảng đến nhà thăm mà không thấy.Mình mặt mo nói chuyện vs người ta chắc,Bạn nghĩ ai cũng giống bạn chắc

Ban doc lai di nhe.Neu bi can thi deo kinh vao.....Phoc' khac' lien quan gi den' phu quoc o day ha? ban
ô đọc nhầm thật nhìn chữ tha thiết thấy khổ thân quá lên chưa kịp đọc từ sau.thôi cố gắng xin đi nhe không chọc nhầm tổ ong thì chít nhanh mồm nhanh miệng quá

cocker.fan

Active Member
xin chó ta chì chắc có chứ fox thì chỉ xin được người quen thôi.Quen ai nuôi fox đẻ thì xin 1 con chứ người lạ ai đi cho được

smalbacba

Member
Ông này đúng là chuyên nhậu Ken và thả virus đây.....Xin chó mà giọng giang hồ gớm !...Đúng là "đang rảnh rỗi" thật...!!!

SheraLinh

Member
phong cách bác này nuôi phốc không hợp đâu à..~"~
giọng điệu này có khi hợp vơi bull đây...hay qua xin bull đi bác :D

yoon8686

haha bạn này làm mình bùn cười mún chít lun, con phốc yêu lắm, ai có đâu mà cho ko mình, em mình có 3 con mà mình xin gãy lưỡi cho thêm tiền còn chả cho cơ. gét lắm, :p