• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em Sha nhà em thế này có béo quá không các bác??????

quan_ymvn

Em Sha nhà em đây ah. Em nó được 18 tháng tuổi và cân nặng khoảng 35~37 kg

Thế này có béo quá không ah????
Em vẫn cho thể dục đều vào buổi sáng sớm và tối muộn, chủ yếu chạy và đi bộ, nhặt bóng. Cơ mà gần đây thấy chân nó có vẻ bị hạ bàn nhẹ, em đã cho nâng cái bát ăn lên cao hơn rồi, không biết có cần phải bổ xung canxi và giảm khẩu phần ăn nữa không nhỉ???? Các cao thủ cho em xin ý kiến với......:x

TranLuongBach

cún rất đẹp bác a, màu mảng nét lắm, em nghĩ bác nên tăng vận động, không cần giảm khẩu phần ăn, cún có lứa nào chưa bác;)

quan_ymvn

cún rất đẹp bác a, màu mảng nét lắm, em nghĩ bác nên tăng vận động, không cần giảm khẩu phần ăn, cún có lứa nào chưa bác;)
Tks bác. Em nó mới làm mẹ một lần ah. Có lẽ phải tăng vận động cho em nó bác ah:-??

Mình thấy chó nhà bạn rất đẹp,k béo đâu :"> nhưng chỗ mũi e í hình như có vết xước hay rì mà trắng trắng í nhở