• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

em Sam bắc hà đại trắng tuyết

haichihb

em này được 2 tuổi, giống đực, mình đang đinh bắt về từ Hà Giang, mọi người vào cho em cái nhận xét xem có nên rước em nó về không?

đầu mặt đẹp, quả tai chụp khó nhìn thấy dị di, lông lá chưa đc đẹp lắm bờm dài chút thì phê, nói chung là chơi đc.

dali82

Em nó được mấy yến rồi vậy bác? Nhìn ngon đó, em này trông nhà thì :D:D:D

gaoilaga

con này giống đực nhìn có vẻ nhỏ con nhỉ? nặng bao nhiêu vậy chủ topic? lông lá kém xù, nói chung bình thường!

danchoizx1982

Nhẫn Long là một game online thuộc thể loại giàu đề tài ma ảo đặng phạt triển vì chưng làm ty Sigware. Trò nhởi để dùng những kỹ trần thuật tiên tiến, dung hợp có nguyên tố gameplay phan mem facebook hích từ 3 thể loại ACT, AVG và RPG. Người chơi sẽ để buộc gặp những thử thách áp giải thách đặc bày thứ thể loại AVG, phân phát triển nhân quất game avatar thứ loại thể RPG và 1 tê chế đấu tranh đem tính hạnh hành ta rượu cồn của thể loại ACT.