• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em Quậy nhà em xin giao lưu với Hội mèo Vietpet

Twelve

Member
Lâu quá rồi em không thể vào được diễn đàn, nhớ đợt nào được đi Off cùng mọi người ở công viên bach thảo,quay đi ngoảng lại đã mấy tháng rồi:(, hì, trước đi off miu nhà anh chị ai cũng lớn cả rồi, mỗi Quậy nhà em là bé cỏn con, lọt thỏm nhưng bây giờ Q cũng đã thành thiếu nữ (rùi) rồi nhá cả nhà:p. Em chụp được mấy tấm cả nhà xem Q nhà em có lớn và xinh ra hông nhá ;)

ki ki

Member
Mèo xinh quá, lại nhiều quần áo đẹp chứ. Hâm mộ thật. Mèo nhà mình theo phong cách hoang dã, rét đến mấy cũng không mặc áo.

Rekc0r

trắng muốt rùi lại còn ăn diện thế này yêu quá :X cuộn len ở ảnh cuối là đồ chơi của Quậy hả bạn?

kemkẹo

Member
ko bt cách up ảnh mà nó to to đc ra thế này hic hic ai chỉ em với
mình cũng muốn đú up ảnh em kẹo nhà mình,tự làm áo cho em ý,trông như hiệp sỹ nhợn ý ạ

Twelve

Member
Mèo xinh quá, lại nhiều quần áo đẹp chứ. Hâm mộ thật. Mèo nhà mình theo phong cách hoang dã, rét đến mấy cũng không mặc áo.
:) 1 số cái là mình mua còn đâu là toàn do chị mình may cho Q đấy, 1 bộ quần áo cũng ko đắt lắm đâu bạn ạ, mua cho các em nó mặc nhìn xinh và dễ thương lắm và cũng ấm nữa:love struck:

trắng muốt rùi lại còn ăn diện thế này yêu quá :X cuộn len ở ảnh cuối là đồ chơi của Quậy hả bạn?
hì, cảm ơn bạn.Cuộn len đấy là cuộn len đan khăn của bà chị mình thôi, đồ chơi thì Q nó chỉ thích mỗi cào xé mấy cuộn giấy vs và cào con con chuột gỗ thôi

ko bt cách up ảnh mà nó to to đc ra thế này hic hic ai chỉ em với
mình cũng muốn đú up ảnh em kẹo nhà mình,tự làm áo cho em ý,trông như hiệp sỹ nhợn ý ạ
bạn ơi dễ lắm, bạn up lên trang Photobucket.com ý.Hoặc vào google.com học là được mà.chúc bạn thành công:)