• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em phú quốc gì đây ACE?

ngochuy1005

Anh chị giúp em xem con này phải phú quốc không, chân nó không có màng, lưỡi dài, bớt lưỡi đen chiếm khoảng 80%, đuôi cong về phía trước, có xoáy lưng, tiếng sủa nó rất khỏe. Em nó ít được tập thể dục nên hơi gầy.

[/URL][/IMG]

ngochuy1005

Cho ý kiến em này!!!!!

chó cái hả bạn ơi, bạn có bán ko?
Mình chỉ mua thôi chứ không bán bạn ơi, uh em nay là chó cái, mình tính mua mà không biết loại này khoảng bao nhiêu thì mua được. Nó thông minh và nghe lời lắm, không muốn nó làm gì chỉ cần trợn mắt thôi, chủ hiện tại của nó không biết nuôi, và chăm sóc, mình rất kết em này nhưng tiền thì có hạn.

ngochuy1005

không ai bình luận gì sao nhỉ, chó này chân không có màng có phải là phú quốc không AE?

billadin

Member
không ai bình luận gì sao nhỉ, chó này chân không có màng có phải là phú quốc không AE?
Trên đầu trang có phần CHÚ Ý . Bạn nên vào đó đọc và tham khảo trước , ngoài ra có thể tìm các bài viết khác nữa sẽ có thêm kiến thức để bắt đầu vào cuộc chơi .

Khi đọc được các thông tin liên quan , đúc rút kinh nghiệm lúc đó mình hỏi cũng dễ hiểu hơn khi có câu trả lời của các ae thành viên . Bạn hỏi kiểu đường đột ntn ít ai dám trả lời cho bạn lắm .

Ý kiến của tôi là như thế . Bạn cứ tham khảo đi đã nhé !

Về vụ màng chân con chó k quan trọng lắm đâu , còn nhiều đặc điểm khác nữa quyết định tới việc nó có là con hó PQ hay k cơ !

Mèo Rừng

Bạn phảỉ chụp và post nhiều hình ở góc độ khác nhau , bạn muốn hỏi về màng chân thì chụp màng chân của nó ra để anh em tư vấn chứ chỉ có hình không rõ thì khó trả lời ,...trả vốn lắm !

Con chó nào chân cũng có màng hết đó bạn, vạch ngón chân ra là thấy, ko phải duy nhất chó pq mới có đâu!