• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em nó tên là KÍP

Hung.tinhyeu

Active Member
Không thấy bác chủ cập nhật hình mới của Kip nhỉ, nếu rảnh bác cho ít hình mới của Kip nhé.

Mr Lab

Member
Anh ơi, mãi vẫn không lên hết tai, em đang chỉnh lại cách ăn uống và cho bổ xung canxi, hôm qua em có cho ra off cho mấy bác đánh giá đấy! thấy mấy em đắt tiền nhìn ghê thật, chứng tỏ mình nuôi 4-5 con PQ toàn hàng hỏng anh ạ hihi nhưng mỗi người 1 ý, mỗi người 1 quan điểm về PQ...nhưng công nhận là mấy anh trong hội chó PQ HN nhiều kinh nghiệm thật. Em sẽ cập nhật ảnh KIP lên sau a nhé, em cảm ơn anh

Hung.tinhyeu

Active Member
Anh ơi, mãi vẫn không lên hết tai, em đang chỉnh lại cách ăn uống và cho bổ xung canxi, hôm qua em có cho ra off cho mấy bác đánh giá đấy! thấy mấy em đắt tiền nhìn ghê thật, chứng tỏ mình nuôi 4-5 con PQ toàn hàng hỏng anh ạ hihi nhưng mỗi người 1 ý, mỗi người 1 quan điểm về PQ...nhưng công nhận là mấy anh trong hội chó PQ HN nhiều kinh nghiệm thật. Em sẽ cập nhật ảnh KIP lên sau a nhé, em cảm ơn anh
Ồ vậy hả, sáng hôm qua mình cũng đứng ở đó một lúc mà sao không nhìn thấy nhỉ, thấy đ/c chủ tịch CLB đang hướng dẫn cho một số anh em và đánh giá từng em phú quốc mà. Có khi già rồi nên mắt kém và không nhìn thấy đ/c, kiểu này phải kiếm cái mục kỉnh để đeo cũng nên.

bach03

Member
Ồ vậy hả, sáng hôm qua mình cũng đứng ở đó một lúc mà sao không nhìn thấy nhỉ, thấy đ/c chủ tịch CLB đang hướng dẫn cho một số anh em và đánh giá từng em phú quốc mà. Có khi già rồi nên mắt kém và không nhìn thấy đ/c, kiểu này phải kiếm cái mục kỉnh để đeo cũng nên.
ôi hình như bác HTy này nuôi Rot mà bây giờ cũng thích PQ rồi ah mà bác này già rồi mắt kém nhưng nhìn chó vẫn tinh như cáo ý? .các bác ở clb này có nhiều kinh nghiệm và kiến thức lắm đấy cố mà học hỏi nhé !. còn chú chó Kip của chủ nhân Lap đưa mình nuôi cho 1 tháng sau đứng tai ( nhưng thời điểm này thôi nhé) không đứng tai nộp phạt , mà đứng tai thì nuôi chó luôn :D

Hung.tinhyeu

Active Member
ôi hình như bác HTy này nuôi Rot mà bây giờ cũng thích PQ rồi ah mà bác này già rồi mắt kém nhưng nhìn chó vẫn tinh như cáo ý? .các bác ở clb này có nhiều kinh nghiệm và kiến thức lắm đấy cố mà học hỏi nhé !. còn chú chó Kip của chủ nhân Lap đưa mình nuôi cho 1 tháng sau đứng tai ( nhưng thời điểm này thôi nhé) không đứng tai nộp phạt , mà đứng tai thì nuôi chó luôn :D
Cám ơn bác nhiều, em sẽ cố gắng học hỏi kinh nghiệm của các bác trong CLB yêu quý và bảo tồn giống chó quý thuần việt.

Đồng chí này quá đáng quá , CLB có yêu cầu ai tới tham dự các buổi sinh hoạt CLB thì nên BÁO DANH để ACE trong CLB còn được hân hạnh tiếp đón vậy mà chẳng thấy...cứ chơi cái trò thoắt ẩn thoắt hiện thế này thì đến bao giờ chúng ta mới có dịp giao lưu đây ???

Shakhi Viet

Active Member
Đồng chí này quá đáng quá , CLB có yêu cầu ai tới tham dự các buổi sinh hoạt CLB thì nên BÁO DANH để ACE trong CLB còn được hân hạnh tiếp đón vậy mà chẳng thấy...cứ chơi cái trò thoắt ẩn thoắt hiện thế này thì đến bao giờ chúng ta mới có dịp giao lưu đây ???

Vẫn chưa có ảnh hôm/ lúc/ khi offline chó Phú quốc/ và các loại chó khác ạ ?

nguyenducminh63

Active Member
Nhận lỗi

Em nhận lỗi vì giờ phút này mà em vẫn chưa up được ảnh lên cho các bác xem (em đang bận kiếm cơm kiếm cháo, con thì nhỏ mà tiền mua sữa ...:-o).
Bác cũng đừng nóng lòng, sốt ruột nhé. Bác không cần đi Off đâu cứ onl và chờ hình ảnh của em post lên là nắm rõ tình hình ý mà:D. Chúc bác khỏe!

Vẫn chưa có ảnh hôm/ lúc/ khi offline chó Phú quốc/ và các loại chó khác ạ ?

Shakhi Viet

Active Member
Em nhận lỗi vì giờ phút này mà em vẫn chưa up được ảnh lên cho các bác xem (em đang bận kiếm cơm kiếm cháo, con thì nhỏ mà tiền mua sữa ...:-o).
Bác cũng đừng nóng lòng, sốt ruột nhé. Bác không cần đi Off đâu cứ onl và chờ hình ảnh của em post lên là nắm rõ tình hình ý mà:D. Chúc bác khỏe!
Nguyễn Đức Minh dạo này lại còn biết mát mẻ nữa cơ đấy.

duoivot

Member
Phuquoc action

>:D< lâu không vào VP , gặp bạn cũ thấy vui vui up phụ họa với bác mấy ảnh action của vện nhà em, cũng khuôn vóc vạm vỡ như Kíp của bác đây !!!:)):))
http://imageshack.us/photo/my-images/202/img3140b.jpg/

Con này lúc trước chất lông với tai y như Kíp , nếu nguồn gốc ổn em nghĩ Kíp lớn lên sẽ nhiều thay đổi nữa bác ạ !!!

Mr Lab

Member
Bác duoivot động viên tôi nhé hehe không biết bác có nói thật không chứ theo mắt tôi nhìn thì đầu thủ khác nhau đấy, còn phải chờ đến khi nào Kip 8 tháng tới 1 năm mới nói chuyện tiếp nhé

Chimsau

Vện không ra dáng chó săn lắm nhỉ. Ngực không nở và bụng không thon gọn lắm

=))=))=))=))=)). em này của anh lông hơi dài. CỌP của em ne

Cọp đẹp đấy nhưng sao không có hình để ngắm dung nhan em nó tý. Chụp xiên nên thấy thân dài(từ vai đến mông) hơn nhiều chiều cao?
Con này mấy tuổi rồi?

Mr Lab

Member
Kip đã bị ốm rồi, bỏ ăn và đi ngoài rồi, chán quá. Ko còn hình nữa mà update ....

Mr Lab

Member
Kip khỏi ốm nhưng ko lên được tai rồi:((

Các bác xem và góp ý giúp với!