• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

em nó tên là bun. 4 tháng tuổi. e mới đón về nhà đc 5 ngày :x

sonhang

Member
hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiii

dạ vâng em cảm ơn ạ :D hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

sonhang

Member
anh nam ơi sửa hộ em cái tên bài với cả các ảnh e post đợt trc' hộ em nhé. a post cho lên trang 1 với sửa tên giúp em . tkanks a

MinhQuan

Member
e này có quả mắt dữ ra phết bạn nhỉ ...hê hê..tương lai có vẻ oai phong lẫm liệt :))

sonhang

Member

e này có quả mắt dữ ra phết bạn nhỉ ...hê hê..tương lai có vẻ oai phong lẫm liệt :))
hihi cảm ơn bạn nhé . mặt zữ nhưng hiền và nghịch lắm. tình cảm thì thôi rồi luôn

vananh081

Member
này, bây giờ mới để ý nhé, thằng Bun có cái mặt xã hội đen quá....hixxx, chẳng bù cho thằng TunTin nhà tớ cái mặt lúc nào cũng cô Tấm ....đây cái mặt nó đây, bạn nhìn đi con cún nhà bạn nhìn mặt đàn anh quá.......cùng trai tráng mà chẳng giống nhau..hihihi

Darkstar

Vietpet sponsor
Tun tin nhìn mặt rất gợi đòn :)) cái mõm nhìn như quả mướp ý :D He he he he he he!

sonhang

Member

này, bây giờ mới để ý nhé, thằng Bun có cái mặt xã hội đen quá....hixxx, chẳng bù cho thằng TunTin nhà tớ cái mặt lúc nào cũng cô Tấm ....đây cái mặt nó đây, bạn nhìn đi con cún nhà bạn nhìn mặt đàn anh quá.......cùng trai tráng mà chẳng giống nhau..hihihi
hihi bun nhà mình là nữ , nhìn mặt thì k ai dám đến gần . thực ra nó rất hiền và ngịch đó bạn ^^ <:p

sonhang

Member
hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiii

thế ra là em gái BUN, vậy em lớn nhanh anh TunTin chờ nhá..........
tuntin xếp hàng lượt sau nhé hihi. bun đang chờ anh bi về rồi hehe . mình đặt 1 chú husky đực rồi hehe :p

Darkstar

Vietpet sponsor
À 3 tuần nữa V.A nhé ;) Còn có con alaskan ở tận VăN Điển chưa tiêm đúng không?

sonhang

Member
lênnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn nóccccccccccccccccccccccccccccccccc nhà :))))))))))<:p