• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

em Mull xin kính chào các anh chị em CLB ạ!

XoanQuay

Member
ôi cháu nó giỏi thế, mới tí tuổi đã biết nghe lời rồi, trông lanh lợi lắm, chúc cái ước mơ nhỏ nhoi của cháu nó thành hiện thực hehe

yeuketoan89

Active Member
yêu thế,hjhj lại còn khôn nữa chứ, bảo ngồi là ngồi ngay, chả bù cho thằng Tôm nhà mình, bảo ngồi thì lại chạy mất, bảo lại đây thì lại nằm xuống.haizzzz
mà cún nhà cậu là alk có tí lai ko vậy. mình nhìn mặt hơi hơi giống con Mon của bạn Lee

hung0606

Member
yêu thế,hjhj lại còn khôn nữa chứ, bảo ngồi là ngồi ngay, chả bù cho thằng Tôm nhà mình, bảo ngồi thì lại chạy mất, bảo lại đây thì lại nằm xuống.haizzzz
mà cún nhà cậu là alk có tí lai ko vậy. mình nhìn mặt hơi hơi giống con Mon của bạn Lee
công nhận e cũng thấy giống, lúc đầu tg? mon :))

Bimm bim

Member
Ui bé này vừa xinh vừa ngoan, bé tí mà đã học xong 2 lệnh rồi... Mà hình như do chủ có kinh nghiệm dạy em Mali trước rồi thì phải hehe

Ui bé này vừa xinh vừa ngoan, bé tí mà đã học xong 2 lệnh rồi... Mà hình như do chủ có kinh nghiệm dạy em Mali trước rồi thì phải hehe
ko đâu. lần đầu tiên mình nuôi alaska đấy trước toàn nuôi "kiến" nhà mình nên chán chả bùn dạy. toàn học theo hướng dẫn google mà ^^:)):))